Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.699.739.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.697.371.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.699.739.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.697.371.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dưng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CẢNH HƯƠNG
08/11/2024 10:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dưng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2024 15:15
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Duy tu chống sạt lở đường thôn 5, xã Tân Long, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long với 1 gói thầu.
11/10/2024 17:21
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Duy tu chống sạt lở đường thôn 5, xã Tân Long, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long với 1 gói thầu.
03/10/2024 09:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua bồn chứa nước của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SƠN HÀ XANH
12/07/2024 16:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua téc (bồn) chứa nước thực hiện chính sách hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán năm 2024 thuộc Chương trình mục tiêu quốc giá phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn xã Lang Quán, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long với 1 gói thầu.
05/07/2024 11:35
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TUYÊN YÊN
18/06/2024 13:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HƯNG ĐỊNH
18/06/2024 13:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng công trình phụ trợ Trường mầm non Tân Long, xã Tân Long, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long với 2 gói thầu.
13/06/2024 16:47
Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng công trình phụ trợ Trường mầm non Tân Long xã Tân Long, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang.
12/06/2024 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Tân Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dưng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CẢNH HƯƠNG
08/11/2024 10:11
Uỷ ban nhân dân xã Tân Long công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dưng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
02/11/2024 09:33
Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dưng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2024 15:15
Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Duy tu chống sạt lở đường thôn 5, xã Tân Long, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang với 1 gói thầu.
11/10/2024 17:21
Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Duy tu chống sạt lở đường thôn 5, xã Tân Long, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang với 1 gói thầu.
03/10/2024 09:52
Uỷ ban nhân dân xã Tân Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua bồn chứa nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SƠN HÀ XANH
12/07/2024 16:55
Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua téc (bồn) chứa nước thực hiện chính sách hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán năm 2024 thuộc Chương trình mục tiêu quốc giá phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn xã Lang Quán, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang với 1 gói thầu.
05/07/2024 11:35
Uỷ ban nhân dân xã Tân Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TUYÊN YÊN
18/06/2024 13:14
Uỷ ban nhân dân xã Tân Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HƯNG ĐỊNH
18/06/2024 13:11
Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng công trình phụ trợ Trường mầm non Tân Long, xã Tân Long, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang với 2 gói thầu.
13/06/2024 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dưng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CẢNH HƯƠNG
08/11/2024 10:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dưng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2024 15:15
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Duy tu chống sạt lở đường thôn 5, xã Tân Long, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long với 1 gói thầu.
11/10/2024 17:21
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Duy tu chống sạt lở đường thôn 5, xã Tân Long, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long với 1 gói thầu.
03/10/2024 09:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua bồn chứa nước của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SƠN HÀ XANH
12/07/2024 16:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua téc (bồn) chứa nước thực hiện chính sách hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán năm 2024 thuộc Chương trình mục tiêu quốc giá phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn xã Lang Quán, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long với 1 gói thầu.
05/07/2024 11:35
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TUYÊN YÊN
18/06/2024 13:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HƯNG ĐỊNH
18/06/2024 13:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng công trình phụ trợ Trường mầm non Tân Long, xã Tân Long, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long với 2 gói thầu.
13/06/2024 16:47
Uỷ ban nhân dân xã Tân Long đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng công trình phụ trợ Trường mầm non Tân Long xã Tân Long, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang.
12/06/2024 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Long là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúa trời không thể ở mọi nơi cùng một lúc, vì vậy người đã tạo ra những bà mẹ. "
Rudyard Kipling
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh