Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.042.618.966 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.681.016.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.042.618.966 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.681.016.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05. Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGUYÊN PHÁT TG
29/07/2026 15:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06. Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT TOÀN
15/06/2026 08:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HUY PHONG
10/06/2026 11:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT QUỐC TIẾN
10/06/2026 11:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải KHLCNT Đường Đông Thanh Niên B của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ với 5 gói thầu.
10/06/2026 11:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Đông Thanh Niên B.
10/06/2026 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06. Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2026 08:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04. Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSĐT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HUY PHONG
22/05/2026 15:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải KHLCNT Đường Bào Rô (giai đoạn đầu tư) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ với 4 gói thầu.
19/05/2026 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4. Thẩm định HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HUY PHONG
26/07/2025 09:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3. Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT QUỐC TIẾN
26/07/2025 09:07
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đăng tải KHLCNT Đường Huỳnh Văn Xinh (đoạn 1) - Xã Tân Hội với 4 gói thầu.
26/07/2025 08:59
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đăng tải KHLCNT Đường Phạm Văn Quân - xã Tân Hội với 4 gói thầu.
16/07/2025 14:19
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đăng tải KHLCNT Đường Huỳnh Văn Xinh (đoạn 1) - Xã Tân Hội với 4 gói thầu.
16/07/2025 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05. Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGUYÊN PHÁT TG
29/07/2026 15:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06. Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT TOÀN
15/06/2026 08:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HUY PHONG
10/06/2026 11:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT QUỐC TIẾN
10/06/2026 11:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải KHLCNT Đường Đông Thanh Niên B của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ với 5 gói thầu.
10/06/2026 11:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Đông Thanh Niên B.
10/06/2026 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06. Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2026 08:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04. Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSĐT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HUY PHONG
22/05/2026 15:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ đã đăng tải KHLCNT Đường Bào Rô (giai đoạn đầu tư) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ với 4 gói thầu.
19/05/2026 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Làm người đừng quá nhạy cảm, suy nghĩ nhiều cũng chỉ làm bản thân tổn thương mà thôi. Người nói vô tâm, người nghe để bụng, một câu nói vô tình cũng làm bản thân nghĩ ngợi quá nhiều thì làm sao mà không phiền chứ. Có rất nhiều chuyện người nói đã sớm quên đi nhưng người nghe thì cứ nhớ hoài. "
Thiên Lam
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026