Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.102.103.763 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.929.052.765 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.102.103.763 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.929.052.765 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
13/03/2025 17:15
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 05 của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG VINH HƯNG
13/03/2025 15:37
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình (bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGỌC ANH
28/02/2025 10:16
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình (bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 17:33
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG LONG MAXOUT
09/01/2025 11:37
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã Tân Phước của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước với 3 gói thầu.
25/12/2024 11:12
Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã Tân
Phước.
25/12/2024 09:09
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu số 05, 06, 07, 08 và 09 dự an Nâng cấp đường vào khu sản xuất thôn Phước Thọ, xã Tân Phước của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước với 5 gói thầu.
19/12/2024 20:20
Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường vào khu sản xuất thôn Phước Thọ, xã Tân Phước.
19/12/2024 19:19
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Lập nhiệm vụ
khảo sát, Khảo
sát địa hình
tỷ lệ 1/500, Lập
đồ án quy
hoạch chi tiết
xây dựng – tỷ
lệ: 1/500 và lấy
ý kiến cộng
đồng dân cư của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG TRẦN HỮU
12/12/2024 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
13/03/2025 17:15
Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG VINH HƯNG
13/03/2025 15:37
Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG LONG MAXOUT
09/01/2025 11:37
Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã Tân Phước với 3 gói thầu.
25/12/2024 11:12
Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu số 05, 06, 07, 08 và 09 dự an Nâng cấp đường vào khu sản xuất thôn Phước Thọ, xã Tân Phước với 5 gói thầu.
19/12/2024 20:20
Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG QUỐC PHÚ
26/09/2024 11:03
Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG BẮC HẢI
17/09/2024 20:52
Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG LONG MAXOUT
16/09/2024 21:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
13/03/2025 17:15
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 05 của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG VINH HƯNG
13/03/2025 15:37
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình (bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGỌC ANH
28/02/2025 10:16
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình (bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 17:33
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG LONG MAXOUT
09/01/2025 11:37
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã Tân Phước của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước với 3 gói thầu.
25/12/2024 11:12
Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã Tân
Phước.
25/12/2024 09:09
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu số 05, 06, 07, 08 và 09 dự an Nâng cấp đường vào khu sản xuất thôn Phước Thọ, xã Tân Phước của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước với 5 gói thầu.
19/12/2024 20:20
Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường vào khu sản xuất thôn Phước Thọ, xã Tân Phước.
19/12/2024 19:19
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Lập nhiệm vụ
khảo sát, Khảo
sát địa hình
tỷ lệ 1/500, Lập
đồ án quy
hoạch chi tiết
xây dựng – tỷ
lệ: 1/500 và lấy
ý kiến cộng
đồng dân cư của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG TRẦN HỮU
12/12/2024 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Tân Phước là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đó là lễ rửa tội dài lâu với nước của đại dương nhân loại, con gái của ta. Tốt nhất hãy ngâm mình thay vì sống mà không dính nước. "
Tillie Olsen
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026