Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.615.173.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.063.024.581 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.615.173.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.063.024.581 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường GTNT trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN
21/11/2024 15:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường GTNT trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI BÌNH
21/11/2024 13:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường GTNT trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
21/11/2024 13:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường đan trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN
20/11/2024 08:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường đan trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI BÌNH
20/11/2024 08:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN
19/11/2024 14:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường đan trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
19/11/2024 08:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG THÁI HÙNG
18/11/2024 15:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
15/11/2024 14:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường GTNT trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 08:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường GTNT trên địa bàn xã Tân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN
21/11/2024 15:12
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường GTNT trên địa bàn xã Tân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
21/11/2024 13:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường đan trên địa bàn xã Tân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN
20/11/2024 08:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Tân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN
19/11/2024 14:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường đan trên địa bàn xã Tân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
19/11/2024 08:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Tân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
15/11/2024 14:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu gói thầu thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường GTNT trên địa bàn xã Tân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
09/10/2024 09:05
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường GTNT trên địa bàn xã Tân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN
09/10/2024 09:03
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đăng tải KHLCNT Sửa chữa, duy tu các tuyến đường GTNT trên địa bàn xã Tân Sơn với 5 gói thầu.
08/10/2024 09:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG LỘC KHẢI PHÚC
02/10/2024 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường GTNT trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN
21/11/2024 15:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường GTNT trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI BÌNH
21/11/2024 13:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường GTNT trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
21/11/2024 13:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường đan trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN
20/11/2024 08:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường đan trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI BÌNH
20/11/2024 08:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG Ý NGUYÊN
19/11/2024 14:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường đan trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
19/11/2024 08:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG THÁI HÙNG
18/11/2024 15:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
15/11/2024 14:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường GTNT trên địa bàn xã Tân Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 08:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN SƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thói quen tốt hình thành khi còn trẻ tạo nên tất cả mọi sự khác biệt. "
Aristotle
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026