Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.667.315.764 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.128.647.443 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.667.315.764 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.128.647.443 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử đất năm 2024 xã Tân Thới của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới với 1 gói thầu.
17/02/2025 09:52
Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử đất năm 2024 xã Tân Thới.
17/02/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bồn chứa nước cho hộ nghèo, hộ cận nghèo trên địa bàn xã năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI ĐẠI THÀNH
04/12/2024 11:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải KHLCNT Nâng nền và mái che nhà văn hóa trung tâm xã Tân Thới của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới với 4 gói thầu.
25/11/2024 08:52
Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng nền và mái chê nhà Văn hóa trung tâm xã Tân Thới.
25/11/2024 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải TBMT Mua sắm bồn chứa nước cho hộ nghèo, hộ cận nghèo trên địa bàn xã năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 11:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bồn chứa nước cho hộ nghèo, hộ cận nghèo trên địa bàn xã năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới với 1 gói thầu.
15/11/2024 08:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị đài truyền thanh ứng dụng CNTT-VT tại các xã phấn đấu đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
01/11/2024 07:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải TBMT Mua sắm Thiết bị đài truyền thanh ứng dụng CNTT-VT tại các xã phấn đấu đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2024 23:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀI AN
11/10/2024 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử đất năm 2024 xã Tân Thới với 1 gói thầu.
17/02/2025 09:52
Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đăng tải KHLCNT Nâng nền và mái che nhà văn hóa trung tâm xã Tân Thới với 4 gói thầu.
25/11/2024 08:52
Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đăng tải KHLCNT Mua sắm bồn chứa nước cho hộ nghèo, hộ cận nghèo trên địa bàn xã năm 2024 với 1 gói thầu.
15/11/2024 08:02
Ủy ban nhân dân xã Tân Thới công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀI AN
11/10/2024 08:40
Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu hộ, cứu nạn với 1 gói thầu.
10/10/2024 08:45
Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đăng tải KHLCNT Mua sắm Thiết bị đài truyền thanh ứng dụng CNTT-VT tại các xã phấn đấu đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2024 với 1 gói thầu.
04/10/2024 08:52
Ủy ban nhân dân xã Tân Thới công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG XUÂN NHÂN
27/09/2024 14:56
Ủy ban nhân dân xã Tân Thới công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÀI PHÁT
27/09/2024 14:51
Ủy ban nhân dân xã Tân Thới công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HỒNG PHÁT TIỀN GIANG
27/09/2024 14:47
Ủy ban nhân dân xã Tân Thới công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VIỄN THÔNG THÀNH QUANG
27/09/2024 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử đất năm 2024 xã Tân Thới của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới với 1 gói thầu.
17/02/2025 09:52
Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử đất năm 2024 xã Tân Thới.
17/02/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bồn chứa nước cho hộ nghèo, hộ cận nghèo trên địa bàn xã năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI ĐẠI THÀNH
04/12/2024 11:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải KHLCNT Nâng nền và mái che nhà văn hóa trung tâm xã Tân Thới của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới với 4 gói thầu.
25/11/2024 08:52
Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng nền và mái chê nhà Văn hóa trung tâm xã Tân Thới.
25/11/2024 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải TBMT Mua sắm bồn chứa nước cho hộ nghèo, hộ cận nghèo trên địa bàn xã năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 11:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bồn chứa nước cho hộ nghèo, hộ cận nghèo trên địa bàn xã năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới với 1 gói thầu.
15/11/2024 08:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị đài truyền thanh ứng dụng CNTT-VT tại các xã phấn đấu đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
01/11/2024 07:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải TBMT Mua sắm Thiết bị đài truyền thanh ứng dụng CNTT-VT tại các xã phấn đấu đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2024 23:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thới đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀI AN
11/10/2024 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới là chủ đầu tư của 39 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thới là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta có thể có quan điểm riêng, nhưng tại sao chúng lại phải là trở ngại ngăn trái tim gặp gỡ? "
Mahatma Gandhi
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh