Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.593.613.227 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.582.738.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.593.613.227 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.582.738.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối luợng công trình xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/08/2022 09:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải KHLCNT KHLCNT sửa chữa Nhà làm việc UBND xã Tây An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN với 6 gói thầu.
12/08/2022 15:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trụ sở làm việc HĐND và UBND xã Tây An. Hạng mục: Sửa chữa nhà làm việc, lắp đặt bảng tên điện tử, lát đá granit tự nhiên và bê tông sân.
12/08/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN.
06/04/2020 08:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN.
26/03/2020 14:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN.
26/03/2020 12:33
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN.
26/03/2020 12:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/02/2020 10:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học xã Tây An, huyện Tiền Hải; Hạng mục: Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN với 6 gói thầu.
10/02/2020 15:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Tiểu học xã Tây An, huyện Tiền Hải; Hạng mục: Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng.
10/02/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối luợng công trình xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG 246
19/09/2022 14:07
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối luợng công trình xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
30/08/2022 10:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đăng tải TBMT Toàn bộ khối luợng công trình xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/08/2022 09:34
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đăng tải KHLCNT KHLCNT sửa chữa Nhà làm việc UBND xã Tây An với 6 gói thầu.
12/08/2022 15:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần khảo sát và xây dựng Thống Nhất
06/04/2020 08:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Minh Trí
26/03/2020 14:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Minh Trí
26/03/2020 12:33
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THẾ DƯƠNG
26/03/2020 12:32
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN công bố KQMT gói thầu Xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung với 1 nhà thầu tham gia.
22/02/2020 15:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đăng tải TBMT Xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/02/2020 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối luợng công trình xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/08/2022 09:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải KHLCNT KHLCNT sửa chữa Nhà làm việc UBND xã Tây An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN với 6 gói thầu.
12/08/2022 15:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trụ sở làm việc HĐND và UBND xã Tây An. Hạng mục: Sửa chữa nhà làm việc, lắp đặt bảng tên điện tử, lát đá granit tự nhiên và bê tông sân.
12/08/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN.
06/04/2020 08:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN.
26/03/2020 14:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN.
26/03/2020 12:33
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN.
26/03/2020 12:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/02/2020 10:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học xã Tây An, huyện Tiền Hải; Hạng mục: Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN với 6 gói thầu.
10/02/2020 15:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Tiểu học xã Tây An, huyện Tiền Hải; Hạng mục: Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng.
10/02/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂY AN là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người hào hoa phong nhã là người không bao giờ làm tổn thương người khác mà không cố ý. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh