Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công như sau:
- Có quan hệ với 11 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 159 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 116 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 114 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,94%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 2,94%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.031.800.080 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.630.806.668 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,94%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 2,94%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.031.800.080 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.630.806.668 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị xây dựng thiết chế văn hóa, thể thao cho các xóm trên địa bàn xã Thành Công thuộc dự án 6 Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
14/04/2025 12:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị xây dựng thiết chế văn hóa, thể thao cho các xóm trên địa bàn xã Thành Công thuộc dự án 6 Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công với 1 gói thầu.
11/04/2025 17:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN TIẾN LỰC
30/12/2024 20:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục đạo cụ, nhạc cụ dân tộc thực hiện Dự án 6 thuộc Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẾ THỊ KIM NGÂN
18/12/2024 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục đạo cụ, nhạc cụ dân tộc thực hiện Dự án 6 thuộc Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công với 1 gói thầu.
18/12/2024 09:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp téc đựng nước thuộc dự án Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bàò DTTS&MN giai đoạn 2021 – 2025 trên địa bàn xã Thành Công năm 2024 (lần 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất và thương mại quốc tế Thăng Long
06/12/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải KHLCNT Cung cấp téc đựng nước thuộc dự án Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bàò DTTS&MN giai đoạn 2021 – 2025 trên địa bàn xã Thành Công năm 2024 (lần 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công với 1 gói thầu.
03/12/2024 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/10/2024 14:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Bảo dưỡng, sửa chữa công trình: Đường Lũng Quang – Nhả Máng, xã Thành Công, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công với 4 gói thầu.
17/10/2024 08:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình, Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ SÁNG TẠO
19/08/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thành Công công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị xây dựng thiết chế văn hóa, thể thao cho các xóm trên địa bàn xã Thành Công thuộc dự án 6 Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
14/04/2025 12:50
Ủy ban nhân dân xã Thành Công đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị xây dựng thiết chế văn hóa, thể thao cho các xóm trên địa bàn xã Thành Công thuộc dự án 6 Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 với 1 gói thầu.
11/04/2025 17:36
Ủy ban nhân dân xã Thành Công công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN TIẾN LỰC
30/12/2024 20:26
Ủy ban nhân dân xã Thành Công công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục đạo cụ, nhạc cụ dân tộc thực hiện Dự án 6 thuộc Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẾ THỊ KIM NGÂN
18/12/2024 10:01
Ủy ban nhân dân xã Thành Công công bố kết quả gói thầu Cung cấp téc đựng nước thuộc dự án Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bàò DTTS&MN giai đoạn 2021 – 2025 trên địa bàn xã Thành Công năm 2024 (lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất và thương mại quốc tế Thăng Long
06/12/2024 11:11
Ủy ban nhân dân xã Thành Công đăng tải KHLCNT Cung cấp téc đựng nước thuộc dự án Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bàò DTTS&MN giai đoạn 2021 – 2025 trên địa bàn xã Thành Công năm 2024 (lần 2) với 1 gói thầu.
03/12/2024 17:17
Ủy ban nhân dân xã Thành Công công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
24/10/2024 08:33
Ủy ban nhân dân xã Thành Công đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/10/2024 14:55
Ủy ban nhân dân xã Thành Công đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Bảo dưỡng, sửa chữa công trình: Đường Lũng Quang – Nhả Máng, xã Thành Công, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng với 4 gói thầu.
17/10/2024 08:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị xây dựng thiết chế văn hóa, thể thao cho các xóm trên địa bàn xã Thành Công thuộc dự án 6 Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
14/04/2025 12:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị xây dựng thiết chế văn hóa, thể thao cho các xóm trên địa bàn xã Thành Công thuộc dự án 6 Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công với 1 gói thầu.
11/04/2025 17:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN TIẾN LỰC
30/12/2024 20:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục đạo cụ, nhạc cụ dân tộc thực hiện Dự án 6 thuộc Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẾ THỊ KIM NGÂN
18/12/2024 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục đạo cụ, nhạc cụ dân tộc thực hiện Dự án 6 thuộc Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công với 1 gói thầu.
18/12/2024 09:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp téc đựng nước thuộc dự án Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bàò DTTS&MN giai đoạn 2021 – 2025 trên địa bàn xã Thành Công năm 2024 (lần 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất và thương mại quốc tế Thăng Long
06/12/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải KHLCNT Cung cấp téc đựng nước thuộc dự án Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thực hiện Dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bàò DTTS&MN giai đoạn 2021 – 2025 trên địa bàn xã Thành Công năm 2024 (lần 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công với 1 gói thầu.
03/12/2024 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/10/2024 14:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Bảo dưỡng, sửa chữa công trình: Đường Lũng Quang – Nhả Máng, xã Thành Công, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công với 4 gói thầu.
17/10/2024 08:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình, Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ SÁNG TẠO
19/08/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công là chủ đầu tư của 40 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công là chủ đầu tư của 34 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công có quan hệ với 11 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thành Công là chủ đầu tư có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong cuộc sống bận rộn, chúng ta đôi khi quên mất rằng chúng ta xứng đáng với những điều tốt đẹp, những khoảng khắc vui vẻ và bạn bè thân thương. Vậy nên hãy ghi nhớ điều này. BẠN xứng đáng! "
Katrina Mayer
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026