Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.955.190.499 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.782.472.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.955.190.499 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.782.472.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05:: Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUYẾT THÀNH
30/12/2024 18:28
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05:: Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 17:52
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC LÂM
11/12/2024 18:39
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 16:34
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Đầu tư xây dựng thiết chế văn hóa xã Thanh Hà của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ với 5 gói thầu.
28/11/2024 17:24
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng thiết chế văn hóa xã Thanh Hà.
28/11/2024 17:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 02 tầng, nhà hội trường văn hóa và một số hạng mục phụ trợ Trụ sở làm việc Đảng ủy - HĐND - UBND xã Thanh Hà, huyện Thanh Liêm của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ với 6 gói thầu.
21/11/2024 15:55
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 02 tầng, nhà hội trường văn hóa và một số hạng mục phụ trợ Trụ sở làm việc Đảng ủy - HĐND - UBND xã Thanh Hà, huyện Thanh Liêm.
21/11/2024 15:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư xây dựng thể chế văn hóa xã Thanh Hà của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ với 4 gói thầu.
07/11/2024 17:03
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ.
17/10/2024 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC LÂM
11/12/2024 18:39
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng và thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2024 15:02
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng và thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 16:34
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đăng tải KHLCNT Công trình: Đầu tư xây dựng thiết chế văn hóa xã Thanh Hà với 5 gói thầu.
28/11/2024 17:24
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư xây dựng thể chế văn hóa xã Thanh Hà với 4 gói thầu.
07/11/2024 17:03
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGỌC TRÀ
17/10/2024 16:26
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh kiến trúc và xây dựng Duy Tân
17/10/2024 16:24
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGỌC TRÀ
17/10/2024 16:22
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG THÀNH THÁI
17/10/2024 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05:: Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUYẾT THÀNH
30/12/2024 18:28
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05:: Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 17:52
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC LÂM
11/12/2024 18:39
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 16:34
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Đầu tư xây dựng thiết chế văn hóa xã Thanh Hà của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ với 5 gói thầu.
28/11/2024 17:24
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng thiết chế văn hóa xã Thanh Hà.
28/11/2024 17:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 02 tầng, nhà hội trường văn hóa và một số hạng mục phụ trợ Trụ sở làm việc Đảng ủy - HĐND - UBND xã Thanh Hà, huyện Thanh Liêm của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ với 6 gói thầu.
21/11/2024 15:55
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 02 tầng, nhà hội trường văn hóa và một số hạng mục phụ trợ Trụ sở làm việc Đảng ủy - HĐND - UBND xã Thanh Hà, huyện Thanh Liêm.
21/11/2024 15:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư xây dựng thể chế văn hóa xã Thanh Hà của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ với 4 gói thầu.
07/11/2024 17:03
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ.
17/10/2024 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ là chủ đầu tư của 39 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THANH HÀ là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hai mà là một; một người đàn ông và một người đàn bà hòa hợp thành một vị thiên thần, ấy là cõi thiên đường… "
Victor Hugo
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026