Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 218 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 42 gói (với 44 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 167 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 167 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,55%, Xây lắp 77,27%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 269.362.738.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 267.550.189.985 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,55%, Xây lắp 77,27%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 269.362.738.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 267.550.189.985 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại và sản xuất 266
30/06/2025 15:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kiến trúc Phong Châu
22/06/2025 08:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC DC VIỆT NAM
22/06/2025 08:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kiến trúc Phong Châu
22/06/2025 08:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI HOA
18/06/2025 18:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 17:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THUẬN VINH
17/06/2025 20:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải KHLCNT kế hoạch LCNT công trình Sửa chữa đường giao thông nội đồng xã Thanh Long (đoạn từ cầu bà Ngọ đến nghĩa trang thôn Châu Xá) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long với 7 gói thầu.
17/06/2025 15:00
Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường giao thông nội đồng xã Thanh Long (đoạn từ cầu bà Ngọ đến nghĩa trang thôn Châu Xá).
17/06/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG TÂM AN
04/06/2025 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thanh Long công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kiến trúc Phong Châu
22/06/2025 08:53
Ủy ban nhân dân xã Thanh Long công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC DC VIỆT NAM
22/06/2025 08:48
Ủy ban nhân dân xã Thanh Long công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kiến trúc Phong Châu
22/06/2025 08:45
Ủy ban nhân dân xã Thanh Long công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI HOA
18/06/2025 18:10
Ủy ban nhân dân xã Thanh Long công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THUẬN VINH
17/06/2025 20:55
Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đăng tải KHLCNT kế hoạch LCNT công trình Sửa chữa đường giao thông nội đồng xã Thanh Long (đoạn từ cầu bà Ngọ đến nghĩa trang thôn Châu Xá) với 7 gói thầu.
17/06/2025 15:00
Ủy ban nhân dân xã Thanh Long công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông với 1 nhà thầu tham gia.
12/06/2025 17:06
Ủy ban nhân dân xã Thanh Long công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông với 1 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 17:36
Ủy ban nhân dân xã Thanh Long công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ kỹ thuật Đại Nguyễn, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG TÂM AN
04/06/2025 10:38
Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đăng tải TBMT Thi công xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 13:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại và sản xuất 266
30/06/2025 15:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kiến trúc Phong Châu
22/06/2025 08:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC DC VIỆT NAM
22/06/2025 08:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kiến trúc Phong Châu
22/06/2025 08:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI HOA
18/06/2025 18:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 17:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THUẬN VINH
17/06/2025 20:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải KHLCNT kế hoạch LCNT công trình Sửa chữa đường giao thông nội đồng xã Thanh Long (đoạn từ cầu bà Ngọ đến nghĩa trang thôn Châu Xá) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long với 7 gói thầu.
17/06/2025 15:00
Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường giao thông nội đồng xã Thanh Long (đoạn từ cầu bà Ngọ đến nghĩa trang thôn Châu Xá).
17/06/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG TÂM AN
04/06/2025 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long là chủ đầu tư của 32 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 32 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long là chủ đầu tư của 44 TBMT, trong đó tự mời thầu 36 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long là chủ đầu tư của 55 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Long là chủ đầu tư có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tính cách cao hơn trí tuệ. Một linh hồn cao quý mạnh mẽ trong cuộc sống cũng như trong tư duy. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh