Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 118 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 98 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 92 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.036.849.420 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 76.488.376.217 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.036.849.420 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 76.488.376.217 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Tư vấn QLDA; Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo KTKT; Thẩm tra báo cáo KTKT công trình: Lắp đặt hệ thống đèn chiếu sáng các tuyến đường trục vào Đảng ủy, UBND xã và một số điểm nút giao tuyến đường liên thôn; 10 điểm nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Thanh Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn với 3 gói thầu.
04/09/2026 20:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Tư vấn Quản lý dự án; Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT; Thẩm định giá công trình: Sửa chữa, nâng cấp Hội trường Đảng ủy, UBND xã Thanh Sơn; Mua sắm trang thiết bị phục vụ chuyên môn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn với 3 gói thầu.
04/09/2026 20:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT; Thẩm định kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THÁI HƯNG
04/09/2026 18:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 236
04/09/2026 18:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp đường thôn Đồng Ân (Từ cuối xóm trong ra xóm ngoài) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn với 5 gói thầu.
27/08/2026 14:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ: Xây dựng Kế hoạch ứng phó sự cố tràn dầu xã Thanh Sơn, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:28
Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường thôn Đồng Ân (Từ cuối xóm trong ra xóm ngoài).
27/08/2026 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG ĐỨC NAM
26/08/2026 10:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG TỒN
25/08/2026 17:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu chuẩn bị đầu tư thuộc Dự án: Nâng cấp hệ thống kênh tưới, tiêu phục vụ sản xuất nông nghiệp xã Thanh Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn với 3 gói thầu.
25/08/2026 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn là chủ đầu tư của 51 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 51 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn là chủ đầu tư của 98 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người hạnh phúc nhất và thành công nhất khi cống hiến vì một mục đích nằm ngoài sự thỏa mãn ích kỷ cá nhân. "
Benjamin Spock
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026