Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 24 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 113 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 75 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 75 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 118.649.955.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 118.385.422.901 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 118.649.955.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 118.385.422.901 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển và xây dựng Tân Hoàng Phát
14/06/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T89
12/06/2025 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/05/2025 15:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CTV
19/05/2025 17:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GROUP ĐĂNG KHOA
19/05/2025 17:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng Nhà hiệu bộ, nhà lớp học bộ môn và một số hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Thiện Phiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến với 7 gói thầu.
19/05/2025 17:49
Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Nhà hiệu bộ, nhà lớp học bộ môn và một số hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Thiện Phiến.
19/05/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại và sản xuất 266
28/04/2025 16:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông nội đồng từ ngã ba Cầu Bơm đến trường THPT Trần Hưng Đạo, thôn Tân Khai, xã Thiện Phiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến với 4 gói thầu.
21/04/2025 16:44
Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường giao thông nội đồng từ ngã ba Cầu Bơm đến trường THPT Trần Hưng Đạo, thôn Tân Khai, xã Thiện Phiến.
21/04/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T89
12/06/2025 16:01
Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CTV
19/05/2025 17:54
Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GROUP ĐĂNG KHOA
19/05/2025 17:52
Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng Nhà hiệu bộ, nhà lớp học bộ môn và một số hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Thiện Phiến với 7 gói thầu.
19/05/2025 17:49
Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại và sản xuất 266
28/04/2025 16:24
Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông nội đồng từ ngã ba Cầu Bơm đến trường THPT Trần Hưng Đạo, thôn Tân Khai, xã Thiện Phiến với 4 gói thầu.
21/04/2025 16:44
Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư, xã Thiện Phiến huyện Tiên Lữ với 7 gói thầu.
09/10/2024 15:40
Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến công bố kết quả gói thầu Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TVTK & XD TIẾN QUANG
05/09/2024 21:24
Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TVTK & XD TIẾN QUANG
05/09/2024 21:21
Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa vỉa hè khu dân cư mới thôn Diệt Pháp, xã Thiện Phiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY VÀ XÂY DỰNG DUY ANH
05/09/2024 21:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển và xây dựng Tân Hoàng Phát
14/06/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T89
12/06/2025 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/05/2025 15:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CTV
19/05/2025 17:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GROUP ĐĂNG KHOA
19/05/2025 17:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng Nhà hiệu bộ, nhà lớp học bộ môn và một số hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Thiện Phiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến với 7 gói thầu.
19/05/2025 17:49
Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Nhà hiệu bộ, nhà lớp học bộ môn và một số hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Thiện Phiến.
19/05/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại và sản xuất 266
28/04/2025 16:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông nội đồng từ ngã ba Cầu Bơm đến trường THPT Trần Hưng Đạo, thôn Tân Khai, xã Thiện Phiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến với 4 gói thầu.
21/04/2025 16:44
Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường giao thông nội đồng từ ngã ba Cầu Bơm đến trường THPT Trần Hưng Đạo, thôn Tân Khai, xã Thiện Phiến.
21/04/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến là chủ đầu tư của 24 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến là chủ đầu tư của 26 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 24 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến là chủ đầu tư của 33 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiện Phiến là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không khoan dung chúng sinh, không tha thứ chúng sinh, khổ là chính mình. "
Phật học Trung Hoa
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026