Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 45 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 128 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 64 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 63 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.822.740.312 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.264.601.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.822.740.312 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.264.601.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Xây dựng tuyến bờ chắn đất thuộc thôn Ngọc thức xã Thọ Ngọc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư
vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN THẾ KỶ INC
27/08/2026 09:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư
vấn giám sát thi
công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG AN KHÁNH 189
27/08/2026 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04:
Tư vấn giám sát
thi công xây
dựng, lắp đặt thiết
bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
04/08/2026 09:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư
vấn thẩm tra Báo
cáo kinh tế-kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
04/08/2026 09:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư
vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
04/08/2026 09:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư
vấn giám sát thi
công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
04/08/2026 09:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư
vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG AN KHÁNH 189
04/08/2026 09:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư
vấn giám sát thi công
xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DƯƠNG ANH DŨNG
04/08/2026 09:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi
công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SINH LỐP
04/08/2026 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 358
04/06/2025 08:49
Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
29/05/2025 14:42
Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 15:04
Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng hệ thống rãnh thoát nước nhằm nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn sáng – xanh – sạch đẹp, an toàn, giữ gìn khôi phục cảnh quan truyền thống nông thôn tại thôn 3, thôn 4 xã Thọ Ngọc, huyện Triệu Sơn với 6 gói thầu.
16/05/2025 14:48
Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án: Trường THCS Thọ Ngọc, xã Thọ Ngọc, huyện Triệu Sơn. Hạng mục: Lắp đặt trang thiết bị với 6 gói thầu.
28/04/2025 17:49
Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm chi phí bảo hiểm công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG VINH JSC
16/01/2025 14:25
Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm chi phí bảo hiểm công trình) với 2 nhà thầu tham gia.
03/01/2025 15:09
Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm chi phí bảo hiểm công trình) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2024 17:04
Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà hội trường và các hạng mục phụ trợ xã Thọ Ngọc, huyện Triệu Sơn với 6 gói thầu.
06/12/2024 18:20
Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP HOÀNG THẠCH
30/11/2023 17:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Xây dựng tuyến bờ chắn đất thuộc thôn Ngọc thức xã Thọ Ngọc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư
vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN THẾ KỶ INC
27/08/2026 09:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư
vấn giám sát thi
công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG AN KHÁNH 189
27/08/2026 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04:
Tư vấn giám sát
thi công xây
dựng, lắp đặt thiết
bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
04/08/2026 09:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư
vấn thẩm tra Báo
cáo kinh tế-kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
04/08/2026 09:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư
vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
04/08/2026 09:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư
vấn giám sát thi
công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
04/08/2026 09:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư
vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG AN KHÁNH 189
04/08/2026 09:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư
vấn giám sát thi công
xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DƯƠNG ANH DŨNG
04/08/2026 09:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi
công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SINH LỐP
04/08/2026 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc là chủ đầu tư của 45 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 37 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc là chủ đầu tư của 63 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thọ Ngọc là chủ đầu tư có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nụ hôn cuối được trao cho hư vô. "
Aidan Higgins
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh