Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.210.882.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.192.265.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.210.882.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.192.265.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIÊN PHƯƠNG
03/10/2024 16:19
Bên mời thầu Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DUY ANH
03/10/2024 16:02
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bể nước sinh hoạt tập trung Lũng Cuổi xóm Lũng Giàng, xã Thượng Thôn, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng.
18/07/2024 15:15
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bể nước sinh hoạt tập trung xóm Lũng Gà, xã Thượng Thôn, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng.
18/07/2024 11:11
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bể nước sinh hoạt tập trung xóm Lũng Gà, xã Thượng Thôn, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng.
16/07/2024 16:16
Bên mời thầu Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ téc nước và các phụ kiện khác cho nhân dân của chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN LIÊN
02/01/2024 17:40
Bên mời thầu Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đã đăng tải TBMT Hỗ trợ téc nước và các phụ kiện khác cho nhân dân của chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
15/12/2023 09:51
Bên mời thầu Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán cho các hộ dân theo Quyết định số 1719/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ trên địa bàn xã Thượng Thôn năm 2023 của chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn với 3 gói thầu.
15/12/2023 09:42
Bên mời thầu Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn.
22/04/2021 14:09
Bên mời thầu Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phi Hải
22/04/2021 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Thành Danh, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIÊN PHƯƠNG
03/10/2024 16:19
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DUY ANH
03/10/2024 16:02
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ téc nước và các phụ kiện khác cho nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN LIÊN
02/01/2024 17:40
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn công bố KQMT gói thầu Hỗ trợ téc nước và các phụ kiện khác cho nhân dân với 4 nhà thầu tham gia.
20/12/2023 10:07
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đăng tải TBMT Hỗ trợ téc nước và các phụ kiện khác cho nhân dân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
15/12/2023 09:51
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đăng tải KHLCNT Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán cho các hộ dân theo Quyết định số 1719/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ trên địa bàn xã Thượng Thôn năm 2023 với 3 gói thầu.
15/12/2023 09:42
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân 568
22/04/2021 14:09
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phi Hải
22/04/2021 14:09
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phi Hải
22/04/2021 14:08
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
09/04/2021 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIÊN PHƯƠNG
03/10/2024 16:19
Bên mời thầu Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DUY ANH
03/10/2024 16:02
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bể nước sinh hoạt tập trung Lũng Cuổi xóm Lũng Giàng, xã Thượng Thôn, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng.
18/07/2024 15:15
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bể nước sinh hoạt tập trung xóm Lũng Gà, xã Thượng Thôn, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng.
18/07/2024 11:11
Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bể nước sinh hoạt tập trung xóm Lũng Gà, xã Thượng Thôn, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng.
16/07/2024 16:16
Bên mời thầu Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ téc nước và các phụ kiện khác cho nhân dân của chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN LIÊN
02/01/2024 17:40
Bên mời thầu Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đã đăng tải TBMT Hỗ trợ téc nước và các phụ kiện khác cho nhân dân của chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
15/12/2023 09:51
Bên mời thầu Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán cho các hộ dân theo Quyết định số 1719/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ trên địa bàn xã Thượng Thôn năm 2023 của chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn với 3 gói thầu.
15/12/2023 09:42
Bên mời thầu Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn.
22/04/2021 14:09
Bên mời thầu Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phi Hải
22/04/2021 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban Nhân dân xã Thượng Thôn là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tính hài hước lấp đầy những ổ gà trên đường đời. "
Frank Tyger
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026