Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.510.319.334 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.510.319.334 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.510.319.334 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.510.319.334 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Dương Thanh
05/06/2025 10:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI TRƯỜNG ĐỨC
31/05/2025 15:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
31/05/2025 15:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Trạm y tế xã Thụy Ninh. Hạng mục: Cải tạo sửa chữa nhà khám chữa bệnh và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh với 4 gói thầu.
31/05/2025 15:10
Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trạm y tế xã Thụy Ninh. Hạng mục: Cải tạo sửa chữa nhà khám chữa bệnh và các hạng mục phụ trợ.
31/05/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thụy Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
19/04/2025 09:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thụy Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh với 1 gói thầu.
18/04/2025 15:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp lắp đặt bổ xung Camera giám sát an ninh, giao thông cho lực lượng Công an xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
11/03/2025 09:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh cho Trạm y tế xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
11/03/2025 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt một số tài sản tại Công an xã và Trạm y tế xã Thụy Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh với 2 gói thầu.
11/03/2025 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Dương Thanh
05/06/2025 10:00
Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI TRƯỜNG ĐỨC
31/05/2025 15:26
Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
31/05/2025 15:19
Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Trạm y tế xã Thụy Ninh. Hạng mục: Cải tạo sửa chữa nhà khám chữa bệnh và các hạng mục phụ trợ với 4 gói thầu.
31/05/2025 15:10
Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thụy Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
19/04/2025 09:16
Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thụy Ninh với 1 gói thầu.
18/04/2025 15:49
Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp lắp đặt bổ xung Camera giám sát an ninh, giao thông cho lực lượng Công an xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
11/03/2025 09:57
Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh cho Trạm y tế xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
11/03/2025 09:54
Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt một số tài sản tại Công an xã và Trạm y tế xã Thụy Ninh với 2 gói thầu.
11/03/2025 09:48
Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa hình, lập đồ án Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 khu trung tâm xã Thụy Ninh, huyện Thái Thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN NGUYÊN TRƯỜNG
04/12/2024 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Dương Thanh
05/06/2025 10:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI TRƯỜNG ĐỨC
31/05/2025 15:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
31/05/2025 15:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Trạm y tế xã Thụy Ninh. Hạng mục: Cải tạo sửa chữa nhà khám chữa bệnh và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh với 4 gói thầu.
31/05/2025 15:10
Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trạm y tế xã Thụy Ninh. Hạng mục: Cải tạo sửa chữa nhà khám chữa bệnh và các hạng mục phụ trợ.
31/05/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thụy Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
19/04/2025 09:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thụy Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh với 1 gói thầu.
18/04/2025 15:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp lắp đặt bổ xung Camera giám sát an ninh, giao thông cho lực lượng Công an xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
11/03/2025 09:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh cho Trạm y tế xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
11/03/2025 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt một số tài sản tại Công an xã và Trạm y tế xã Thụy Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh với 2 gói thầu.
11/03/2025 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thụy Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mẹ không có ô tô, mẹ không có xe máy, nhưng được ấp sau lưng mẹ là hạnh phúc lớn nhất của đời con. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh