Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.661.854.791 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.785.771.007 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.661.854.791 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.785.771.007 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG KHÁNH
20/09/2022 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/09/2022 22:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Tiên Lữ, huyện Lập Thạch. Tuyến 1: Cầu Cao Tốc thôn Vinh Quang; Tuyến 2: Tuyến Cầu Cao Tốc đi Đình Chu; Tuyến 3: ĐT305 – Chợ Đình – thôn Minh Trụ, NVH thôn Quẵng đi nhà ông Y của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ với 6 gói thầu.
31/08/2022 17:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên đầu tư xây dựng và tư vấn giám sát Hoàng Đạt
16/08/2022 06:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/07/2022 14:18
Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà làm việc đoàn thể và các công trình phụ trợ UBND xã Tiên Lữ, huyện Lập Thạch.
19/07/2022 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Đường GTNT xã Tiên Lữ, huyện Lập Thạch. Tuyến cổng làng Nương Ải (nhà Ông Khoan Ngọc) đến nhà Ông Vệ Lan (thôn Nương Ải) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG YẾN LINH
22/03/2022 08:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải TBMT Đường GTNT xã Tiên Lữ, huyện Lập Thạch. Tuyến cổng làng Nương Ải (nhà Ông Khoan Ngọc) đến nhà Ông Vệ Lan (thôn Nương Ải) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/02/2022 15:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải TBMT Đường GTNT xã Tiên Lữ, huyện Lập Thạch. Tuyến cổng làng Nương Ải (nhà Ông Khoan Ngọc) đến nhà Ông Vệ Lan (thôn Nương Ải) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/02/2022 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG KHÁNH
20/09/2022 10:02
Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đăng tải KHLCNT Nạo vét hồ ao Đình xã Tiên Lữ, huyện Lập Thạch với 4 gói thầu.
08/09/2022 09:09
Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/09/2022 22:06
Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Tiên Lữ, huyện Lập Thạch. Tuyến 1: Cầu Cao Tốc thôn Vinh Quang; Tuyến 2: Tuyến Cầu Cao Tốc đi Đình Chu; Tuyến 3: ĐT305 – Chợ Đình – thôn Minh Trụ, NVH thôn Quẵng đi nhà ông Y với 6 gói thầu.
31/08/2022 17:10
Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên đầu tư xây dựng và tư vấn giám sát Hoàng Đạt
16/08/2022 06:43
Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/07/2022 14:18
Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đăng tải KHLCNT Nhà làm việc đoàn thể và các công trình phụ trợ UBND xã Tiên Lữ, huyện Lập Thạch với 7 gói thầu.
19/07/2022 13:54
Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ công bố kết quả gói thầu Đường GTNT xã Tiên Lữ, huyện Lập Thạch. Tuyến cổng làng Nương Ải (nhà Ông Khoan Ngọc) đến nhà Ông Vệ Lan (thôn Nương Ải).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG YẾN LINH
22/03/2022 08:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG KHÁNH
20/09/2022 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/09/2022 22:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Tiên Lữ, huyện Lập Thạch. Tuyến 1: Cầu Cao Tốc thôn Vinh Quang; Tuyến 2: Tuyến Cầu Cao Tốc đi Đình Chu; Tuyến 3: ĐT305 – Chợ Đình – thôn Minh Trụ, NVH thôn Quẵng đi nhà ông Y của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ với 6 gói thầu.
31/08/2022 17:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên đầu tư xây dựng và tư vấn giám sát Hoàng Đạt
16/08/2022 06:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/07/2022 14:18
Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà làm việc đoàn thể và các công trình phụ trợ UBND xã Tiên Lữ, huyện Lập Thạch.
19/07/2022 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Đường GTNT xã Tiên Lữ, huyện Lập Thạch. Tuyến cổng làng Nương Ải (nhà Ông Khoan Ngọc) đến nhà Ông Vệ Lan (thôn Nương Ải) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG YẾN LINH
22/03/2022 08:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải TBMT Đường GTNT xã Tiên Lữ, huyện Lập Thạch. Tuyến cổng làng Nương Ải (nhà Ông Khoan Ngọc) đến nhà Ông Vệ Lan (thôn Nương Ải) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/02/2022 15:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ đã đăng tải TBMT Đường GTNT xã Tiên Lữ, huyện Lập Thạch. Tuyến cổng làng Nương Ải (nhà Ông Khoan Ngọc) đến nhà Ông Vệ Lan (thôn Nương Ải) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/02/2022 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Lữ là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong cầu nguyện, thà có trái tim mà không thốt nên lời còn hơn thốt nên lời mà thiếu vắng trái tim. "
Mahatma Gandhi
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026