Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.374.966.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.335.953.726 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.374.966.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.335.953.726 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn khảo sát thiết kế, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Văn hóa Việt
26/10/2024 15:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 - Tư vấn khảo sát thiết kế, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/09/2024 11:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn khảo sát thiết kế, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy.
16/09/2024 14:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt
16/09/2024 14:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & CÔNG NGHỆ 915
16/09/2024 14:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà học 3 tầng, 15 phòng học thông thường, Trường THCS Tiến Thuỷ, xã Tiến Thuỷ, huyện Quỳnh Lưu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy với 3 gói thầu.
11/09/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hành lang vỉa hè, điện chiếu sáng và các hạng mục phụ trợ phục vụ cho nhân dân luyện tập thể dục, thể thao, vui chơi dọc hành lang tuyến đường kè số 6 từ thôn Phong Thái đến thôn Đức Xuân xã Tiến Thuỷ, huyện Quỳnh Lưu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy với 1 gói thầu.
11/09/2024 11:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐOÀN KẾT
11/12/2023 13:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/11/2023 09:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/11/2023 07:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn khảo sát thiết kế, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Văn hóa Việt
16/09/2024 14:28
Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt
16/09/2024 14:26
Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & CÔNG NGHỆ 915
16/09/2024 14:24
Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà học 3 tầng, 15 phòng học thông thường, Trường THCS Tiến Thuỷ, xã Tiến Thuỷ, huyện Quỳnh Lưu với 3 gói thầu.
11/09/2024 11:11
Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đăng tải KHLCNT Xây dựng hành lang vỉa hè, điện chiếu sáng và các hạng mục phụ trợ phục vụ cho nhân dân luyện tập thể dục, thể thao, vui chơi dọc hành lang tuyến đường kè số 6 từ thôn Phong Thái đến thôn Đức Xuân xã Tiến Thuỷ, huyện Quỳnh Lưu với 1 gói thầu.
11/09/2024 11:00
Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TV & XD MINH HƯNG
11/11/2023 11:10
Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN THỊNH TRƯỜNG
11/11/2023 11:09
Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN THỊNH TRƯỜNG
11/11/2023 11:07
Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN & XÂY DỰNG 569
11/11/2023 11:05
Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến kè tại thôn Phong Thái xã Tiến Thuỷ, huyện Quỳnh Lưu với 5 gói thầu.
11/11/2023 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn khảo sát thiết kế, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Văn hóa Việt
26/10/2024 15:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 - Tư vấn khảo sát thiết kế, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/09/2024 11:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn khảo sát thiết kế, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy.
16/09/2024 14:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt
16/09/2024 14:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & CÔNG NGHỆ 915
16/09/2024 14:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà học 3 tầng, 15 phòng học thông thường, Trường THCS Tiến Thuỷ, xã Tiến Thuỷ, huyện Quỳnh Lưu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy với 3 gói thầu.
11/09/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hành lang vỉa hè, điện chiếu sáng và các hạng mục phụ trợ phục vụ cho nhân dân luyện tập thể dục, thể thao, vui chơi dọc hành lang tuyến đường kè số 6 từ thôn Phong Thái đến thôn Đức Xuân xã Tiến Thuỷ, huyện Quỳnh Lưu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy với 1 gói thầu.
11/09/2024 11:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐOÀN KẾT
11/12/2023 13:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/11/2023 09:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/11/2023 07:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiến Thủy là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Với tôi, mỗi động thái không cần thiết, hay nổ súng, hay thương vong, không chỉ là lãng phí mà còn là tội ác. "
T.E.Lawrence
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh