Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.641.632.014 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.446.603.285 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.641.632.014 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.446.603.285 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống tỉnh Quảng Ngãi
03/12/2024 18:29
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/11/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải KHLCNT Mô hình áp dụng giống mới, tiến bộ kỹ thuật, công nghệ mới trong sản xuất lúa vụ Đông Xuân năm 2024-2025 trên địa bàn xã Tịnh Bình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh với 3 gói thầu.
19/11/2024 15:22
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT - XD NVC
05/09/2024 09:56
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN PHÚ
16/08/2024 16:30
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải kết quả gói thầu Số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
16/08/2024 16:24
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 5: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TUẤN HÒA
16/08/2024 16:18
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây lắp và tư vấn Việt Nga
16/08/2024 14:54
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải kết quả gói thầu Số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT - XD NVC
16/08/2024 14:44
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/08/2024 12:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống tỉnh Quảng Ngãi
03/12/2024 18:29
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật với 1 nhà thầu tham gia.
30/11/2024 08:12
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/11/2024 14:14
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đăng tải KHLCNT Mô hình áp dụng giống mới, tiến bộ kỹ thuật, công nghệ mới trong sản xuất lúa vụ Đông Xuân năm 2024-2025 trên địa bàn xã Tịnh Bình với 3 gói thầu.
19/11/2024 15:22
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT - XD NVC
05/09/2024 09:56
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN PHÚ
16/08/2024 16:30
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh công bố kết quả gói thầu Số 05: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
16/08/2024 16:24
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh công bố kết quả gói thầu Gói số 5: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TUẤN HÒA
16/08/2024 16:18
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây lắp và tư vấn Việt Nga
16/08/2024 14:54
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh công bố kết quả gói thầu Số 05: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT - XD NVC
16/08/2024 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống tỉnh Quảng Ngãi
03/12/2024 18:29
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/11/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải KHLCNT Mô hình áp dụng giống mới, tiến bộ kỹ thuật, công nghệ mới trong sản xuất lúa vụ Đông Xuân năm 2024-2025 trên địa bàn xã Tịnh Bình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh với 3 gói thầu.
19/11/2024 15:22
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT - XD NVC
05/09/2024 09:56
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN PHÚ
16/08/2024 16:30
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải kết quả gói thầu Số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
16/08/2024 16:24
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 5: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TUẤN HÒA
16/08/2024 16:18
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây lắp và tư vấn Việt Nga
16/08/2024 14:54
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải kết quả gói thầu Số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT - XD NVC
16/08/2024 14:44
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/08/2024 12:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Binh là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Định nghĩa có nghĩa là giới hạn. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh