Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.235.658.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.109.189.240 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.235.658.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.109.189.240 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,77%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÙY TUYÊN
21/06/2025 20:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 17:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Hạ thế điện KDC Long Rai, thôn 1 xã Trà Linh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH với 6 gói thầu.
10/05/2025 11:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ thế điện KDC Long Rai, thôn 1 xã Trà Linh.
10/05/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH.
05/05/2025 15:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HƯƠNG AN QUẾ
05/05/2025 15:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2024 08:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/11/2024 08:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 17:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI CƯỜNG
14/11/2024 21:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Hạ thế điện KDC Long Rai, thôn 1 xã Trà Linh với 6 gói thầu.
10/05/2025 11:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI CƯỜNG
14/11/2024 21:24
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng CSVC Trường mẫu giáo Trà Linh với 6 gói thầu.
14/11/2024 21:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI CƯỜNG
14/11/2024 21:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV & XD KIẾN HUY
14/11/2024 21:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng CSVC Trường PTDTBT tiểu học Ngọc Linh với 6 gói thầu.
14/11/2024 21:03
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng CSVC Trường PTDTBT tiểu học Ngọc Linh với 6 gói thầu.
14/11/2024 20:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình :Đường vào vùng nguyên liệu Sâm Ngọc Linh, xã Trà Linh với 6 gói thầu.
06/07/2024 17:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình :Nhà văn hóa truyền thống ĐBDTTS, thôn 2 xã Trà Linh. với 5 gói thầu.
06/07/2024 16:51
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hóa xã Trà Linh với 6 gói thầu.
18/04/2024 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÙY TUYÊN
21/06/2025 20:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 17:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Hạ thế điện KDC Long Rai, thôn 1 xã Trà Linh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH với 6 gói thầu.
10/05/2025 11:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ thế điện KDC Long Rai, thôn 1 xã Trà Linh.
10/05/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH.
05/05/2025 15:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HƯƠNG AN QUẾ
05/05/2025 15:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2024 08:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/11/2024 08:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 17:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI CƯỜNG
14/11/2024 21:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ LINH là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta khao khát những xúc cảm mới nhưng nhanh chóng trở nên thờ ơ với chúng. Những điều kỳ diệu của hôm qua là chuyện thường của hôm nay. "
Nikola Tesla
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh