Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.631.238.480 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.344.552.821 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.631.238.480 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.344.552.821 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang vỉa hè tuyến đường Trung tâm xã đoạn nhà ông Đó đến Trạm y tế xã của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 1 gói thầu.
22/05/2025 14:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm máy xới đất của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 1 gói thầu.
06/05/2025 16:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT đồi ông Thọ thôn 3, xã Trà Tân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 5 gói thầu.
02/05/2025 21:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Các khu vui chơi, thể dục thể thao trên địa bàn xã Trà Tân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 5 gói thầu.
02/05/2025 21:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện NLMT các tuyến đường trên địa bàn xã Trà Tân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 1 gói thầu.
23/04/2025 17:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện NLMT các tuyến đường trên địa bàn xã Trà Tân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 1 gói thầu.
23/04/2025 17:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp điều hòa không khí; máy phát điện cách âm (5KW); Dây CVV2*10 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 1 gói thầu.
18/03/2025 11:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp điều hòa không khí; máy phát điện cách âm (5KW); Dây CVV2*10 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp điều hòa không khí; máy phát điện cách âm (5KW); Dây CVV2*10 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án “Phát triển sản xuất, chăn nuôi bò sinh sản tại xã Trà Tân, huyện Đức Linh, tỉnh Bình Thuận” thuộc tiểu dự án 1 của dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp của Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Bao Bì Trung Phát
10/03/2025 21:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đăng tải KHLCNT Chỉnh trang vỉa hè tuyến đường Trung tâm xã đoạn nhà ông Đó đến Trạm y tế xã với 1 gói thầu.
22/05/2025 14:34
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm máy xới đất với 1 gói thầu.
06/05/2025 16:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đăng tải KHLCNT Đường GTNT đồi ông Thọ thôn 3, xã Trà Tân với 5 gói thầu.
02/05/2025 21:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đăng tải KHLCNT Các khu vui chơi, thể dục thể thao trên địa bàn xã Trà Tân với 5 gói thầu.
02/05/2025 21:37
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đăng tải KHLCNT Hệ thống điện NLMT các tuyến đường trên địa bàn xã Trà Tân với 1 gói thầu.
23/04/2025 17:32
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đăng tải KHLCNT Hệ thống điện NLMT các tuyến đường trên địa bàn xã Trà Tân với 1 gói thầu.
23/04/2025 17:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đăng tải KHLCNT Cung cấp điều hòa không khí; máy phát điện cách âm (5KW); Dây CVV2*10 với 1 gói thầu.
18/03/2025 11:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đăng tải KHLCNT Cung cấp điều hòa không khí; máy phát điện cách âm (5KW); Dây CVV2*10 với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:54
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đăng tải KHLCNT Cung cấp điều hòa không khí; máy phát điện cách âm (5KW); Dây CVV2*10 với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:44
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN công bố kết quả gói thầu Dự án “Phát triển sản xuất, chăn nuôi bò sinh sản tại xã Trà Tân, huyện Đức Linh, tỉnh Bình Thuận” thuộc tiểu dự án 1 của dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp của Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Bao Bì Trung Phát
10/03/2025 21:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang vỉa hè tuyến đường Trung tâm xã đoạn nhà ông Đó đến Trạm y tế xã của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 1 gói thầu.
22/05/2025 14:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm máy xới đất của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 1 gói thầu.
06/05/2025 16:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT đồi ông Thọ thôn 3, xã Trà Tân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 5 gói thầu.
02/05/2025 21:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Các khu vui chơi, thể dục thể thao trên địa bàn xã Trà Tân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 5 gói thầu.
02/05/2025 21:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện NLMT các tuyến đường trên địa bàn xã Trà Tân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 1 gói thầu.
23/04/2025 17:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện NLMT các tuyến đường trên địa bàn xã Trà Tân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 1 gói thầu.
23/04/2025 17:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp điều hòa không khí; máy phát điện cách âm (5KW); Dây CVV2*10 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 1 gói thầu.
18/03/2025 11:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp điều hòa không khí; máy phát điện cách âm (5KW); Dây CVV2*10 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp điều hòa không khí; máy phát điện cách âm (5KW); Dây CVV2*10 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án “Phát triển sản xuất, chăn nuôi bò sinh sản tại xã Trà Tân, huyện Đức Linh, tỉnh Bình Thuận” thuộc tiểu dự án 1 của dự án 3: Hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp của Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Bao Bì Trung Phát
10/03/2025 21:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN là chủ đầu tư của 35 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 35 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ TÂN là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự tưởng tượng nên càng gần với nghề làm báo càng tốt. "
Dino Buzzati
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026