Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 94 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 87 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 76 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.270.947.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.262.837.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.270.947.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.262.837.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
04/04/2025 10:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải KHLCNT Kiêm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch với 1 gói thầu.
04/04/2025 10:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh mương từ thôn 5 đến thôn 8 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch với 1 gói thầu.
16/01/2025 16:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh mương từ thôn 1 – thôn 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch với 1 gói thầu.
16/01/2025 15:54
Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét kênh mương từ thôn 1 - thôn 4.
16/01/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN THỊNH
01/11/2024 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải TBMT Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 15:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Nhà văn hóa thôn 7 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch với 5 gói thầu.
09/10/2024 10:02
Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa thôn 7.
09/10/2024 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG VÂN
04/10/2024 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
04/04/2025 10:41
Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đăng tải KHLCNT Kiêm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
04/04/2025 10:39
Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh mương từ thôn 5 đến thôn 8 với 1 gói thầu.
16/01/2025 16:03
Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh mương từ thôn 1 – thôn 4 với 1 gói thầu.
16/01/2025 15:54
Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Nhà văn hóa thôn 7 với 5 gói thầu.
09/10/2024 10:02
Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân khấu và nhà văn hóa xã Trung Trạch với 1 gói thầu.
30/09/2024 15:24
Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà văn hóa xã Trung Trạch. Hạng mục sơn với 1 gói thầu.
30/09/2024 15:14
Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Nhà văn hóa thôn 6 với 5 gói thầu.
13/09/2024 15:57
Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp + Chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Bách Phát
04/10/2018 16:10
Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp + Chi phí hạng mục chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/06/2018 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ THÀNH TUẤN
04/04/2025 10:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải KHLCNT Kiêm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch với 1 gói thầu.
04/04/2025 10:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh mương từ thôn 5 đến thôn 8 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch với 1 gói thầu.
16/01/2025 16:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh mương từ thôn 1 – thôn 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch với 1 gói thầu.
16/01/2025 15:54
Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét kênh mương từ thôn 1 - thôn 4.
16/01/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN THỊNH
01/11/2024 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải TBMT Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 15:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Nhà văn hóa thôn 7 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch với 5 gói thầu.
09/10/2024 10:02
Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa thôn 7.
09/10/2024 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG VÂN
04/10/2024 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Trạch là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một người bạn là người ở bên bạn khi mà lẽ ra anh ta ở một nơi khác thì tốt hơn. "
Len Wein
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh