Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 47 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 204 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 160 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 157 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 56,67%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 26,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 154.029.734.655 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 151.994.833.708 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 56,67%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 26,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 154.029.734.655 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 151.994.833.708 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển đô thị BT
24/08/2026 18:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN THANH HƯNG YÊN
21/08/2026 17:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT MAX
21/08/2026 17:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT KẾ XÂY DỰNG NGỌC KHÁNH
21/08/2026 09:42
Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển đường điện, hạ tầng kỹ thuật thuộc dự án thành phần 1.3: Bồi thường, hỗ trợ tái định cư thuộc địa phận các xã Văn Giang, Phụng Công - tỉnh Hưng Yên.
21/08/2026 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Di chuyển đường điện, hạ tầng kỹ thuật thuộc dự án thành phần 1.3: Bồi thường, hỗ trợ tái định cư thuộc địa phận các xã Văn Giang, Phụng Công - tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang với 5 gói thầu.
20/08/2026 17:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSYC, kết quả LCNT gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ SƠN HẢI GROUP
20/08/2026 10:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHỐ HIẾN
20/08/2026 10:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN GROUP
20/08/2026 10:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Di chuyển đường điện, hạ tầng kỹ thuật thuộc dự án thành phần 1.3: Bồi thường, hỗ trợ tái định cư thuộc địa phận các xã Văn Giang, Phụng Công - tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang với 5 gói thầu.
20/08/2026 10:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Tân Tiến với 6 gói thầu.
30/09/2025 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển đô thị BT
24/08/2026 18:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN THANH HƯNG YÊN
21/08/2026 17:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT MAX
21/08/2026 17:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT KẾ XÂY DỰNG NGỌC KHÁNH
21/08/2026 09:42
Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển đường điện, hạ tầng kỹ thuật thuộc dự án thành phần 1.3: Bồi thường, hỗ trợ tái định cư thuộc địa phận các xã Văn Giang, Phụng Công - tỉnh Hưng Yên.
21/08/2026 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Di chuyển đường điện, hạ tầng kỹ thuật thuộc dự án thành phần 1.3: Bồi thường, hỗ trợ tái định cư thuộc địa phận các xã Văn Giang, Phụng Công - tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang với 5 gói thầu.
20/08/2026 17:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSYC, kết quả LCNT gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ SƠN HẢI GROUP
20/08/2026 10:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHỐ HIẾN
20/08/2026 10:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN GROUP
20/08/2026 10:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Di chuyển đường điện, hạ tầng kỹ thuật thuộc dự án thành phần 1.3: Bồi thường, hỗ trợ tái định cư thuộc địa phận các xã Văn Giang, Phụng Công - tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang với 5 gói thầu.
20/08/2026 10:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang là chủ đầu tư của 47 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 46 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang là chủ đầu tư của 30 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 30 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang là chủ đầu tư của 44 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi tất cả đều nghĩ giống nhau, chẳng ai nghĩ nhiều cả. "
Walter Lippmann
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026