Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 59 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.303.366.885 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.280.604.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.303.366.885 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.280.604.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH PHÚ
19/03/2022 17:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/02/2022 15:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đã đăng tải KHLCNT Các hạng mục phụ trợ Nhà văn hóa thôn Hội, xã Văn Hoàng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng với 6 gói thầu.
22/02/2022 15:13
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Các hạng mục phụ trợ Nhà văn hóa thôn Hội, xã Văn Hoàng.
22/02/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG YẾN
04/01/2022 15:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ xây dựng thương hiệu và xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể cho làng nghề cho làng nghề Truyền thống sản xuất hương Văn Trai Thượng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI GIA PHẠM
25/12/2021 21:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/12/2021 14:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Văn Hoàng (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng với 6 gói thầu.
03/12/2021 11:57
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Văn Hoàng (giai đoạn 2).
03/12/2021 07:00
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Văn Hoàng (giai đoạn 2).
03/12/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH PHÚ
19/03/2022 17:02
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + mua sắm thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
04/03/2022 16:16
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + mua sắm thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/02/2022 15:30
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đăng tải KHLCNT Các hạng mục phụ trợ Nhà văn hóa thôn Hội, xã Văn Hoàng với 6 gói thầu.
22/02/2022 15:13
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG YẾN
04/01/2022 15:46
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ xây dựng thương hiệu và xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể cho làng nghề cho làng nghề Truyền thống sản xuất hương Văn Trai Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI GIA PHẠM
25/12/2021 21:26
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2021 16:16
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/12/2021 14:12
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Văn Hoàng (giai đoạn 2) với 6 gói thầu.
03/12/2021 11:57
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng thương hiệu và xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể cho làng nghề cho làng nghề Truyền thống sản xuất hương Văn Trai Thượng với 1 gói thầu.
21/11/2021 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH PHÚ
19/03/2022 17:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/02/2022 15:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đã đăng tải KHLCNT Các hạng mục phụ trợ Nhà văn hóa thôn Hội, xã Văn Hoàng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng với 6 gói thầu.
22/02/2022 15:13
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Các hạng mục phụ trợ Nhà văn hóa thôn Hội, xã Văn Hoàng.
22/02/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG YẾN
04/01/2022 15:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ xây dựng thương hiệu và xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể cho làng nghề cho làng nghề Truyền thống sản xuất hương Văn Trai Thượng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI GIA PHẠM
25/12/2021 21:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/12/2021 14:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Văn Hoàng (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng với 6 gói thầu.
03/12/2021 11:57
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Văn Hoàng (giai đoạn 2).
03/12/2021 07:00
Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Văn Hoàng (giai đoạn 2).
03/12/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Hoàng là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người đi một mình có thể bắt đầu ngày hôm nay; nhưng đi cùng người khác thì phải đợi đến khi người kia sẵn sàng. "
Henry David Thoreau
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh