Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.823.198.260 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.514.016.260 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.823.198.260 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.514.016.260 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Vạn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THANH HÀ
29/11/2024 10:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Vạn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc với 1 gói thầu.
20/11/2024 14:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đặt tên thương hiệu, thiết kế biểu tượng (logo) và hệ thống các dấu hiệu nhận diện thương hiệu tương ứng cho thương hiệu làng nghề; tư vấn, hỗ trợ thủ tục pháp lý đăng ký xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể mây tre đan thôn 3, xã Vạn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI GIA PHẠM
29/08/2024 14:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng NTĐ Việt Nam
07/08/2024 10:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠI TÍN 389
07/08/2024 10:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đặt tên thương hiệu, thiết kế biểu tượng (logo) và hệ thống các dấu hiệu nhận diện thương hiệu tương ứng cho thương hiệu làng nghề; tư vấn, hỗ trợ thủ tục pháp lý đăng ký xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể mây tre đan thôn 3, xã Vạn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2024 10:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải KHLCNT Thực hiện các gói thầu thuộc dự toán đặt tên thương hiệu, thiết kế biểu tượng (logo) và hệ thống các dấu hiệu nhận diện thương hiệu tương ứng cho thương hiệu làng nghề; tư vấn, hỗ trợ thủ tục pháp lý đăng ký xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể mây tre đan thôn 3, xã Vạn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc với 3 gói thầu.
07/08/2024 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Duy trì, cải tiến, mở rộng kết hợp số hóa (gắn mã QR) hệ thống quản ký chất lượng theo TCVN ISO 9001:2015 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ QUỐC TẾ VÀ HỖ TRỢ KỸ THUẬT CAO
03/07/2024 08:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải KHLCNT Tư vấn Duy trì, cải tiến, mở rộng kết hợp số hóa (gắn mã QR) hệ thống quản ký chất lượng theo TCVN ISO 9001:2015 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc với 1 gói thầu.
27/06/2024 15:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Vận chuyển và xử lý bao bì thuốc BVTV sau sử dụng trong sản xuất nông nghiệp trên địa bàn xã Vạn Phúc năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG ETC
17/04/2024 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Vạn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THANH HÀ
29/11/2024 10:32
Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Vạn Phúc với 1 gói thầu.
20/11/2024 14:54
Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đặt tên thương hiệu, thiết kế biểu tượng (logo) và hệ thống các dấu hiệu nhận diện thương hiệu tương ứng cho thương hiệu làng nghề; tư vấn, hỗ trợ thủ tục pháp lý đăng ký xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể mây tre đan thôn 3, xã Vạn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI GIA PHẠM
29/08/2024 14:22
Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Đặt tên thương hiệu, thiết kế biểu tượng (logo) và hệ thống các dấu hiệu nhận diện thương hiệu tương ứng cho thương hiệu làng nghề; tư vấn, hỗ trợ thủ tục pháp lý đăng ký xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể mây tre đan thôn 3, xã Vạn Phúc với 1 nhà thầu tham gia.
19/08/2024 16:10
Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng NTĐ Việt Nam
07/08/2024 10:37
Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠI TÍN 389
07/08/2024 10:35
Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đặt tên thương hiệu, thiết kế biểu tượng (logo) và hệ thống các dấu hiệu nhận diện thương hiệu tương ứng cho thương hiệu làng nghề; tư vấn, hỗ trợ thủ tục pháp lý đăng ký xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể mây tre đan thôn 3, xã Vạn Phúc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2024 10:30
Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đăng tải KHLCNT Thực hiện các gói thầu thuộc dự toán đặt tên thương hiệu, thiết kế biểu tượng (logo) và hệ thống các dấu hiệu nhận diện thương hiệu tương ứng cho thương hiệu làng nghề; tư vấn, hỗ trợ thủ tục pháp lý đăng ký xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể mây tre đan thôn 3, xã Vạn Phúc với 3 gói thầu.
07/08/2024 10:02
Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc công bố kết quả gói thầu Tư vấn Duy trì, cải tiến, mở rộng kết hợp số hóa (gắn mã QR) hệ thống quản ký chất lượng theo TCVN ISO 9001:2015.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ QUỐC TẾ VÀ HỖ TRỢ KỸ THUẬT CAO
03/07/2024 08:48
Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đăng tải KHLCNT Tư vấn Duy trì, cải tiến, mở rộng kết hợp số hóa (gắn mã QR) hệ thống quản ký chất lượng theo TCVN ISO 9001:2015 với 1 gói thầu.
27/06/2024 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Vạn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THANH HÀ
29/11/2024 10:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Vạn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc với 1 gói thầu.
20/11/2024 14:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đặt tên thương hiệu, thiết kế biểu tượng (logo) và hệ thống các dấu hiệu nhận diện thương hiệu tương ứng cho thương hiệu làng nghề; tư vấn, hỗ trợ thủ tục pháp lý đăng ký xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể mây tre đan thôn 3, xã Vạn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI GIA PHẠM
29/08/2024 14:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng NTĐ Việt Nam
07/08/2024 10:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠI TÍN 389
07/08/2024 10:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đặt tên thương hiệu, thiết kế biểu tượng (logo) và hệ thống các dấu hiệu nhận diện thương hiệu tương ứng cho thương hiệu làng nghề; tư vấn, hỗ trợ thủ tục pháp lý đăng ký xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể mây tre đan thôn 3, xã Vạn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2024 10:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải KHLCNT Thực hiện các gói thầu thuộc dự toán đặt tên thương hiệu, thiết kế biểu tượng (logo) và hệ thống các dấu hiệu nhận diện thương hiệu tương ứng cho thương hiệu làng nghề; tư vấn, hỗ trợ thủ tục pháp lý đăng ký xác lập quyền sở hữu nhãn hiệu tập thể mây tre đan thôn 3, xã Vạn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc với 3 gói thầu.
07/08/2024 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Duy trì, cải tiến, mở rộng kết hợp số hóa (gắn mã QR) hệ thống quản ký chất lượng theo TCVN ISO 9001:2015 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ QUỐC TẾ VÀ HỖ TRỢ KỸ THUẬT CAO
03/07/2024 08:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải KHLCNT Tư vấn Duy trì, cải tiến, mở rộng kết hợp số hóa (gắn mã QR) hệ thống quản ký chất lượng theo TCVN ISO 9001:2015 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc với 1 gói thầu.
27/06/2024 15:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Vận chuyển và xử lý bao bì thuốc BVTV sau sử dụng trong sản xuất nông nghiệp trên địa bàn xã Vạn Phúc năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG ETC
17/04/2024 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vạn Phúc là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Để thành công trong cuộc đời, hai yếu tố bạn cần thiết bạn phải học là bỏ cái gì và đặt niềm tin ở nơi đâu. "
S.L.Clemant
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh