Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.018.355.011 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.484.625.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.018.355.011 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.484.625.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI YẾN
14/01/2023 16:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN NHẠN
13/01/2023 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng Thảo Linh
29/08/2022 10:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/08/2022 15:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tuấn Huyên
13/05/2022 10:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN NHẠN
25/04/2022 13:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ĐTXD Thanh Thanh
18/04/2022 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/03/2022 16:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường giao thông từ ĐT.305C đi UBND xã Văn Quán, huyện Lập Thạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán với 5 gói thầu.
09/03/2022 17:25
Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường giao thông từ ĐT.305C đi UBND xã Văn Quán, huyện Lập Thạch.
09/03/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Văn Quán công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI YẾN
14/01/2023 16:20
Ủy ban nhân dân xã Văn Quán công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN NHẠN
13/01/2023 10:01
Ủy ban nhân dân xã Văn Quán công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng Thảo Linh
29/08/2022 10:06
Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/08/2022 15:08
Ủy ban nhân dân xã Văn Quán công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tuấn Huyên
13/05/2022 10:15
Ủy ban nhân dân xã Văn Quán công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN NHẠN
25/04/2022 13:59
Ủy ban nhân dân xã Văn Quán công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ĐTXD Thanh Thanh
18/04/2022 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI YẾN
14/01/2023 16:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN NHẠN
13/01/2023 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng Thảo Linh
29/08/2022 10:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/08/2022 15:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tuấn Huyên
13/05/2022 10:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN NHẠN
25/04/2022 13:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ĐTXD Thanh Thanh
18/04/2022 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/03/2022 16:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường giao thông từ ĐT.305C đi UBND xã Văn Quán, huyện Lập Thạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán với 5 gói thầu.
09/03/2022 17:25
Ủy ban nhân dân xã Văn Quán đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường giao thông từ ĐT.305C đi UBND xã Văn Quán, huyện Lập Thạch.
09/03/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Văn Quán là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những người thật sự yêu nhau không viết ra niềm hạnh phúc của mình. "
Anatole France
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh