Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.390.011.332 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.242.638.196 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.390.011.332 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.242.638.196 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH
21/06/2025 19:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán: Phát quang mái đê Hồng Hà II và tuyến đê bối phục vụ phòng chống thiên tai năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI với 1 gói thầu.
21/06/2025 18:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phát quang mái đê Hồng Hà II và tuyến đê bối phục vụ phòng chống thiên tai năm 2025.
21/06/2025 18:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG MẠNH QUANG
23/04/2025 15:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI.
21/04/2025 16:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
21/04/2025 16:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI HUY PHÁT
21/04/2025 16:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Trạm y tế xã Vũ Đoài của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI với 3 gói thầu.
21/04/2025 16:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/04/2025 09:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình: Đường trục thôn từ nhà ông Hồng đến nhà ông Nhàn thôn 5 xã Vũ Đoài của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI với 5 gói thầu.
11/04/2025 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI công bố kết quả gói thầu Thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH
21/06/2025 19:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán: Phát quang mái đê Hồng Hà II và tuyến đê bối phục vụ phòng chống thiên tai năm 2025 với 1 gói thầu.
21/06/2025 18:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG MẠNH QUANG
23/04/2025 15:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẢI LONG THÁI BÌNH
21/04/2025 16:50
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
21/04/2025 16:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI HUY PHÁT
21/04/2025 16:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Trạm y tế xã Vũ Đoài với 3 gói thầu.
21/04/2025 16:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
21/04/2025 15:03
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/04/2025 09:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình: Đường trục thôn từ nhà ông Hồng đến nhà ông Nhàn thôn 5 xã Vũ Đoài với 5 gói thầu.
11/04/2025 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH
21/06/2025 19:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán: Phát quang mái đê Hồng Hà II và tuyến đê bối phục vụ phòng chống thiên tai năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI với 1 gói thầu.
21/06/2025 18:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phát quang mái đê Hồng Hà II và tuyến đê bối phục vụ phòng chống thiên tai năm 2025.
21/06/2025 18:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG MẠNH QUANG
23/04/2025 15:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI.
21/04/2025 16:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
21/04/2025 16:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI HUY PHÁT
21/04/2025 16:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Trạm y tế xã Vũ Đoài của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI với 3 gói thầu.
21/04/2025 16:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/04/2025 09:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình: Đường trục thôn từ nhà ông Hồng đến nhà ông Nhàn thôn 5 xã Vũ Đoài của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI với 5 gói thầu.
11/04/2025 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ ĐOÀI là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi thích được kết hôn – Điều đó tuyệt vời để thấy rằng có một người đặc biệt khiến bạn muốn làm phiền trong phần đời còn lại "
Rita Rudner
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026