Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.513.554.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.443.749.340 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.513.554.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.443.749.340 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động chung của UBND xã Vũ Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Việt Hà
28/03/2025 15:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động chung của UBND xã Vũ Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 15:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động chung của UBND xã Vũ Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông với 1 gói thầu.
13/03/2025 17:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm téc nước cho các đối tượng thụ hưởng được hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 địa bàn xã Vũ Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Hà Thị Hằng
31/07/2024 21:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mua sắm téc nước cho các đối tượng thụ hưởng được hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 địa bàn xã Vũ Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông với 1 gói thầu.
31/07/2024 21:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường GTNT Lũng Báng - Lũng Nặm - Nặm Kép, xã Vũ Nông, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông với 5 gói thầu.
01/06/2024 09:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông.
02/10/2023 22:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/09/2023 09:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường GTNT Lũng Báng - Lũng Nặm - Nặm Kép, xã Vũ Nông, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông với 5 gói thầu.
06/09/2023 14:41
Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT Lũng Báng - Lũng Nặm - Nặm Kép, xã Vũ Nông, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng.
06/09/2023 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động chung của UBND xã Vũ Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Việt Hà
28/03/2025 15:03
Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động chung của UBND xã Vũ Nông với 1 nhà thầu tham gia.
25/03/2025 14:56
Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động chung của UBND xã Vũ Nông theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 15:28
Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động chung của UBND xã Vũ Nông với 1 gói thầu.
13/03/2025 17:25
Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông công bố kết quả gói thầu Mua sắm téc nước cho các đối tượng thụ hưởng được hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 địa bàn xã Vũ Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Hà Thị Hằng
31/07/2024 21:52
Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mua sắm téc nước cho các đối tượng thụ hưởng được hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 địa bàn xã Vũ Nông với 1 gói thầu.
31/07/2024 21:44
Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường GTNT Lũng Báng - Lũng Nặm - Nặm Kép, xã Vũ Nông, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng với 5 gói thầu.
01/06/2024 09:15
Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG BẢO NGUYÊN
02/10/2023 22:37
Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
22/09/2023 09:10
Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/09/2023 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động chung của UBND xã Vũ Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Việt Hà
28/03/2025 15:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động chung của UBND xã Vũ Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 15:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động chung của UBND xã Vũ Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông với 1 gói thầu.
13/03/2025 17:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm téc nước cho các đối tượng thụ hưởng được hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 địa bàn xã Vũ Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Hà Thị Hằng
31/07/2024 21:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mua sắm téc nước cho các đối tượng thụ hưởng được hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 địa bàn xã Vũ Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông với 1 gói thầu.
31/07/2024 21:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường GTNT Lũng Báng - Lũng Nặm - Nặm Kép, xã Vũ Nông, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông với 5 gói thầu.
01/06/2024 09:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông.
02/10/2023 22:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/09/2023 09:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường GTNT Lũng Báng - Lũng Nặm - Nặm Kép, xã Vũ Nông, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông với 5 gói thầu.
06/09/2023 14:41
Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT Lũng Báng - Lũng Nặm - Nặm Kép, xã Vũ Nông, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng.
06/09/2023 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vũ Nông là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc giống như một con bướm. Khi bạn đuổi theo nó, khó mà bắt được nó, nhưng khi bạn yên tĩnh ngồi xuống, nó lại có thể đậu xuống trên người bạn. "
Hawthorne (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026