Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.897.723.862 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.886.716.723 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.897.723.862 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.886.716.723 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Sưu tầm tư liệu ảnh minh họa, thiết kế chế bản, in ấn, bàn giao cuốn sách “Lịch sử Đảng bộ và nhân dân xã Vũ Vân (1930-2025)” của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA GIÁO DỤC HẢI MINH
29/04/2025 15:26
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm tư liệu ảnh minh họa, thiết kế chế bản, in ấn, bàn giao cuốn sách “Lịch sử Đảng bộ và nhân dân xã Vũ Vân (1930-2025)” của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân với 1 gói thầu.
25/04/2025 16:33
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị để sửa chữa đài truyền thanh xã Vũ Vân của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
16/04/2025 14:31
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẮC THÁI BÌNH
10/04/2025 15:18
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG THÁI BÌNH DƯƠNG
09/04/2025 16:49
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân xây dựng Anh Thọ
09/04/2025 16:36
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị để sửa chữa đài truyền thanh xã Vũ Vân của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân với 1 gói thầu.
08/04/2025 15:33
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 03 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và thương mại Mạnh Duy
28/03/2025 17:27
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu số 03 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐTXD THÀNH CÔNG
28/03/2025 17:24
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Tu sửa và nâng cấp cống Mộ, Đồng Màu của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân với 3 gói thầu.
28/03/2025 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ủy ban nhân dân xã Vũ Vân công bố kết quả gói thầu Sưu tầm tư liệu ảnh minh họa, thiết kế chế bản, in ấn, bàn giao cuốn sách “Lịch sử Đảng bộ và nhân dân xã Vũ Vân (1930-2025)”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA GIÁO DỤC HẢI MINH
29/04/2025 15:26
ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đăng tải KHLCNT Sưu tầm tư liệu ảnh minh họa, thiết kế chế bản, in ấn, bàn giao cuốn sách “Lịch sử Đảng bộ và nhân dân xã Vũ Vân (1930-2025)” với 1 gói thầu.
25/04/2025 16:33
ủy ban nhân dân xã Vũ Vân công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị để sửa chữa đài truyền thanh xã Vũ Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
16/04/2025 14:31
ủy ban nhân dân xã Vũ Vân công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẮC THÁI BÌNH
10/04/2025 15:18
ủy ban nhân dân xã Vũ Vân công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG THÁI BÌNH DƯƠNG
09/04/2025 16:49
ủy ban nhân dân xã Vũ Vân công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân xây dựng Anh Thọ
09/04/2025 16:36
ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị để sửa chữa đài truyền thanh xã Vũ Vân với 1 gói thầu.
08/04/2025 15:33
ủy ban nhân dân xã Vũ Vân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và thương mại Mạnh Duy
28/03/2025 17:27
ủy ban nhân dân xã Vũ Vân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐTXD THÀNH CÔNG
28/03/2025 17:24
ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Tu sửa và nâng cấp cống Mộ, Đồng Màu với 3 gói thầu.
28/03/2025 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Sưu tầm tư liệu ảnh minh họa, thiết kế chế bản, in ấn, bàn giao cuốn sách “Lịch sử Đảng bộ và nhân dân xã Vũ Vân (1930-2025)” của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA GIÁO DỤC HẢI MINH
29/04/2025 15:26
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm tư liệu ảnh minh họa, thiết kế chế bản, in ấn, bàn giao cuốn sách “Lịch sử Đảng bộ và nhân dân xã Vũ Vân (1930-2025)” của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân với 1 gói thầu.
25/04/2025 16:33
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị để sửa chữa đài truyền thanh xã Vũ Vân của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
16/04/2025 14:31
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẮC THÁI BÌNH
10/04/2025 15:18
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG THÁI BÌNH DƯƠNG
09/04/2025 16:49
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân xây dựng Anh Thọ
09/04/2025 16:36
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị để sửa chữa đài truyền thanh xã Vũ Vân của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân với 1 gói thầu.
08/04/2025 15:33
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 03 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và thương mại Mạnh Duy
28/03/2025 17:27
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu số 03 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐTXD THÀNH CÔNG
28/03/2025 17:24
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Vũ Vân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Tu sửa và nâng cấp cống Mộ, Đồng Màu của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân với 3 gói thầu.
28/03/2025 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Vũ Vân là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhiệm vụ quan trọng nhất của chúng ta là biến đổi ý thức của mình để bạo lực không còn là một lựa chọn trong cuộc sống cá nhân, để hiểu rằng một thế giới hòa bình chỉ có thể có được nếu chúng ta coi nhau như những con người hòa bình, từng cá nhân một. "
Deepak Chopra
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026