Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Đã công bố 69 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 68 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 343 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 65 gói (với 70 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 226 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 163 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 136 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 136 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 95,71%, Tư vấn 4,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 542.635.548.438 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 538.852.638.090 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn như sau:
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 95,71%, Tư vấn 4,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 542.635.548.438 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 538.852.638.090 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TIẾN AN
05/06/2025 15:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN SÔNG HỒNG
05/06/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÚC
27/05/2025 11:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 17:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐÔNG ANH
18/05/2025 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG MẠNH
18/05/2025 09:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 21:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 21:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
15/05/2025 16:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
15/05/2025 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn công bố kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TIẾN AN
05/06/2025 15:31
Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINA LAND, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN SÔNG HỒNG
05/06/2025 15:15
Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÁCH VIỆT, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÚC
27/05/2025 11:17
Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn công bố KQMT gói thầu Xây lắp và thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
26/05/2025 09:57
Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng + thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
26/05/2025 09:56
Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đăng tải TBMT Thi công xây dựng + thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 17:07
Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐIỆN VÀ CHIẾU SÁNG ĐÔNG Á, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐÔNG ANH
18/05/2025 09:45
Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG MẠNH
18/05/2025 09:27
Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 21:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TIẾN AN
05/06/2025 15:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN SÔNG HỒNG
05/06/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÚC
27/05/2025 11:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 17:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐÔNG ANH
18/05/2025 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG MẠNH
18/05/2025 09:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 21:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 21:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
15/05/2025 16:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
15/05/2025 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn là chủ đầu tư của 69 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn là chủ đầu tư của 68 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 68 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn là chủ đầu tư của 70 TBMT, trong đó tự mời thầu 70 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn là chủ đầu tư của 226 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Nộn là chủ đầu tư có quan hệ với 72 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn càng có ít sở cứ về một luận điểm, tình cảm của bạn lại càng gắn chặt với quan điểm đó. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh