Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.887.338.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.881.405.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.887.338.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.881.405.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đã đăng tải KHLCNT Công trình Đường nội đồng làng Brang Đak Kliết, xã Ya Hội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội với 1 gói thầu.
09/04/2025 16:18
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình Tràn liên hợp cống qua suối Hway đường nội đồng làng Groi 1 đi khu sản xuất làng Ghép (cũ).
09/04/2025 16:16
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình Đường nội đồng làng Brang Đak Kliết, xã Ya Hội.
09/04/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đã đăng tải KHLCNT Công trình Tràn liên hợp cống qua suối Hway đường nội đồng làng Groi 1 đi khu sản xuất làng Ghép (cũ), xã Ya Hội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội với 1 gói thầu.
09/04/2025 16:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đã đăng tải KHLCNT Xây lắp công trình: Nhà rông làng Groi (điểm làng Groi 2 cũ); hạng mục: Tường rào, cổng ngõ và các hạng mục phụ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội với 1 gói thầu.
01/04/2025 11:17
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình nhà rông làng Brang Đak Kliết (điểm làng Đak Ya cũ).
01/04/2025 11:11
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình nhà rông làng Groi (điểm làng Groi 2 cũ).
01/04/2025 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đã đăng tải KHLCNT Xây lắp công trình Nhà rông làng Brang Đak Kliết (điểm làng Đak Ya cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội với 1 gói thầu.
01/04/2025 11:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đã đăng tải KHLCNT xây lắp công trình đường nội đồng làng Bung Tờ Số xã Ya Hội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội với 1 gói thầu.
28/03/2025 11:41
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình đường nội đồng làng Bung Tờ Số xã Ya Hội.
28/03/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải KHLCNT Công trình Đường nội đồng làng Brang Đak Kliết, xã Ya Hội với 1 gói thầu.
09/04/2025 16:18
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải KHLCNT Công trình Tràn liên hợp cống qua suối Hway đường nội đồng làng Groi 1 đi khu sản xuất làng Ghép (cũ), xã Ya Hội với 1 gói thầu.
09/04/2025 16:11
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải KHLCNT Xây lắp công trình: Nhà rông làng Groi (điểm làng Groi 2 cũ); hạng mục: Tường rào, cổng ngõ và các hạng mục phụ với 1 gói thầu.
01/04/2025 11:17
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải KHLCNT Xây lắp công trình Nhà rông làng Brang Đak Kliết (điểm làng Đak Ya cũ) với 1 gói thầu.
01/04/2025 11:10
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải KHLCNT xây lắp công trình đường nội đồng làng Bung Tờ Số xã Ya Hội với 1 gói thầu.
28/03/2025 11:41
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải KHLCNT công trình đường nội đồng làng Groi đi khu sản xuất xã Ya Hội với 1 gói thầu.
12/03/2025 16:04
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường trục xã đi làng Bung Tờ Số với 1 gói thầu.
18/11/2024 10:18
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải KHLCNT Cải tạo nhà rông các làng, xã Ya Hội. với 1 gói thầu.
31/10/2024 14:20
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải KHLCNT Công trình: đường BTXM làng Tờ Số cũ đi Trạm thu mua mỳ; Hạng mục: Sửa chữa mặt đường BTXM, mương thoát nước với 1 gói thầu.
29/10/2024 08:40
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội Công trình giao thông huyện Đak Pơ
26/06/2024 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đã đăng tải KHLCNT Công trình Đường nội đồng làng Brang Đak Kliết, xã Ya Hội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội với 1 gói thầu.
09/04/2025 16:18
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình Tràn liên hợp cống qua suối Hway đường nội đồng làng Groi 1 đi khu sản xuất làng Ghép (cũ).
09/04/2025 16:16
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình Đường nội đồng làng Brang Đak Kliết, xã Ya Hội.
09/04/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đã đăng tải KHLCNT Công trình Tràn liên hợp cống qua suối Hway đường nội đồng làng Groi 1 đi khu sản xuất làng Ghép (cũ), xã Ya Hội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội với 1 gói thầu.
09/04/2025 16:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đã đăng tải KHLCNT Xây lắp công trình: Nhà rông làng Groi (điểm làng Groi 2 cũ); hạng mục: Tường rào, cổng ngõ và các hạng mục phụ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội với 1 gói thầu.
01/04/2025 11:17
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình nhà rông làng Brang Đak Kliết (điểm làng Đak Ya cũ).
01/04/2025 11:11
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình nhà rông làng Groi (điểm làng Groi 2 cũ).
01/04/2025 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đã đăng tải KHLCNT Xây lắp công trình Nhà rông làng Brang Đak Kliết (điểm làng Đak Ya cũ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội với 1 gói thầu.
01/04/2025 11:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đã đăng tải KHLCNT xây lắp công trình đường nội đồng làng Bung Tờ Số xã Ya Hội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội với 1 gói thầu.
28/03/2025 11:41
Ủy ban nhân dân xã Ya Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình đường nội đồng làng Bung Tờ Số xã Ya Hội.
28/03/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội là chủ đầu tư của 32 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 32 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ya Hội là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mua thứ mình không cần và rồi bạn sẽ phải bán thứ mình cần. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026