Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 82 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 61 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.582.606.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.516.359.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.582.606.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.516.359.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AD HOÀNG SƠN
21/03/2025 15:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm kê đất đai lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Yang Reh, huyện Krông Bông, tỉnh Đăk Lăk của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP – NÔNG THÔN THỊNH PHÁT
19/03/2025 16:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất của xã Yang Reh, huyện Krông Bông, tỉnh Đăk Lăk của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH với 1 gói thầu.
14/03/2025 17:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thực hiện Tiểu dự án 2, Dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2024; Tên dự án: Nuôi bò cái sinh sản Buôn Čuah, Thôn 4, xã Yang Reh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thực hiện Tiểu dự án 2, Dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2024; Tên dự án: Nuôi bò cái sinh sản Buôn Yang Reh, Thôn 1 xã Yang Reh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải KHLCNT Dự ánhỗ trợ phát triển sản xuất cộng
đồng thực hiện Tiểu dự án 2, Dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia
phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2024
Tên dự án: Nuôi bò cái sinh sản Thôn 2, Thôn 3, Buôn Trôk Ăt xã Yang Reh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VU GIA
11/12/2024 14:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD BẢO TÍN
05/12/2024 15:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD BẢO TÍN
05/12/2024 15:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TOÀN THẮNG TÂY NGUYÊN
05/12/2024 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm kê đất đai lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Yang Reh, huyện Krông Bông, tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP – NÔNG THÔN THỊNH PHÁT
19/03/2025 16:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất của xã Yang Reh, huyện Krông Bông, tỉnh Đăk Lăk với 1 gói thầu.
14/03/2025 17:03
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thực hiện Tiểu dự án 2, Dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2024; Tên dự án: Nuôi bò cái sinh sản Buôn Čuah, Thôn 4, xã Yang Reh với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thực hiện Tiểu dự án 2, Dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2024; Tên dự án: Nuôi bò cái sinh sản Buôn Yang Reh, Thôn 1 xã Yang Reh với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đăng tải KHLCNT Dự ánhỗ trợ phát triển sản xuất cộng
đồng thực hiện Tiểu dự án 2, Dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia
phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2024
Tên dự án: Nuôi bò cái sinh sản Thôn 2, Thôn 3, Buôn Trôk Ăt xã Yang Reh với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:17
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TOÀN THẮNG TÂY NGUYÊN
05/12/2024 14:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TOÀN THẮNG TÂY NGUYÊN
05/12/2024 14:41
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH công bố kết quả gói thầu Chi phí gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD BẢO TÍN
03/12/2024 17:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
03/12/2024 09:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
03/12/2024 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AD HOÀNG SƠN
21/03/2025 15:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm kê đất đai lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Yang Reh, huyện Krông Bông, tỉnh Đăk Lăk của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP – NÔNG THÔN THỊNH PHÁT
19/03/2025 16:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất của xã Yang Reh, huyện Krông Bông, tỉnh Đăk Lăk của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH với 1 gói thầu.
14/03/2025 17:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thực hiện Tiểu dự án 2, Dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2024; Tên dự án: Nuôi bò cái sinh sản Buôn Čuah, Thôn 4, xã Yang Reh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thực hiện Tiểu dự án 2, Dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2024; Tên dự án: Nuôi bò cái sinh sản Buôn Yang Reh, Thôn 1 xã Yang Reh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải KHLCNT Dự ánhỗ trợ phát triển sản xuất cộng
đồng thực hiện Tiểu dự án 2, Dự án 3 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia
phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2024
Tên dự án: Nuôi bò cái sinh sản Thôn 2, Thôn 3, Buôn Trôk Ăt xã Yang Reh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VU GIA
11/12/2024 14:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD BẢO TÍN
05/12/2024 15:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD BẢO TÍN
05/12/2024 15:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TOÀN THẮNG TÂY NGUYÊN
05/12/2024 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 33 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YANG REH là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những chật vật mà tôi phải chịu trong đời tạo ra sự cảm thông – tôi có thể cảm thông với nỗi đau, với việc bị bỏ rơi, không được ai yêu thương. "
Oprah Winfrey
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh