Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Đã công bố 35 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 186 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 77 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 128 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 128 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 92,59%, Tư vấn 7,41%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 187.253.333.214 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 186.153.475.840 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 92,59%, Tư vấn 7,41%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 187.253.333.214 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 186.153.475.840 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT AN PHÁT
10/06/2025 11:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ MINH QUANG
20/05/2025 16:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2025 16:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XD MINH KHANG
09/05/2025 09:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/05/2025 14:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà lớp học 3 tầng 6 phòng và 2 tầng 4 phòng trường tiểu học Yên Phú của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ với 8 gói thầu.
05/05/2025 11:34
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà lớp học 3 tầng 6 phòng và 2 tầng 4 phòng trường tiểu học Yên Phú.
05/05/2025 11:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2025 17:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ MINH
21/04/2025 16:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hệ thống đường dây điện, hệ thống đèn chiếu sáng trên địa bàn xã Yên Phú của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ với 6 gói thầu.
21/04/2025 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà lớp học 3 tầng 6 phòng và 2 tầng 4 phòng trường tiểu học Yên Phú với 8 gói thầu.
05/05/2025 11:34
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ MINH
21/04/2025 16:25
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hệ thống đường dây điện, hệ thống đèn chiếu sáng trên địa bàn xã Yên Phú với 6 gói thầu.
21/04/2025 16:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Hoàng San
16/04/2025 10:36
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐTK
16/04/2025 10:35
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Trường mầm non xã Yên Phú, huyện Yên Mỹ - Hạng mục: Các công trình phụ trợ với 7 gói thầu.
16/04/2025 10:33
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đăng tải KHLCNT Các hạng mục phụ trợ trường THCS xã Yên Phú, trường tiểu học Yên Phú II, Trường mầm non Yên Phú với 5 gói thầu.
16/04/2025 09:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Hoàng San
20/03/2025 09:13
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐTK
20/03/2025 09:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo nghĩa trang nhân dân các thôn, xã Yên Phú với 7 gói thầu.
20/03/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT AN PHÁT
10/06/2025 11:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ MINH QUANG
20/05/2025 16:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2025 16:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XD MINH KHANG
09/05/2025 09:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/05/2025 14:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà lớp học 3 tầng 6 phòng và 2 tầng 4 phòng trường tiểu học Yên Phú của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ với 8 gói thầu.
05/05/2025 11:34
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà lớp học 3 tầng 6 phòng và 2 tầng 4 phòng trường tiểu học Yên Phú.
05/05/2025 11:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2025 17:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ MINH
21/04/2025 16:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hệ thống đường dây điện, hệ thống đèn chiếu sáng trên địa bàn xã Yên Phú của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ với 6 gói thầu.
21/04/2025 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ là chủ đầu tư của 35 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ là chủ đầu tư của 27 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ là chủ đầu tư của 77 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ là chủ đầu tư có quan hệ với 58 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn muốn con mình lớn lên tốt đẹp, hãy bỏ gấp hai thời gian với chúng, và chỉ một nửa tiền thôi. "
Pauline Phillips
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026