Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 123 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 100 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 99 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.138.815.431 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.802.254.202 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.138.815.431 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.802.254.202 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG CƯỜNG
30/06/2025 15:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2025 08:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
13/06/2025 18:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
13/06/2025 18:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường GTNT( GĐ2); Nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ thôn Tiền Thôn, xã Văn Môn. của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn với 7 gói thầu.
13/06/2025 18:01
Ủy ban nhân xã Văn Môn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường GTNT( GĐ2); Nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ thôn Tiền Thôn, xã Văn Môn..
13/06/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Nghiên cứu biên soạn, chỉnh lý, bổ sung và xuất bản cuốn sách: “Lịch sử Đảng bộ xã Văn Môn(1930 - 2025)” của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG NHẤT NAM
05/06/2025 14:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu biên soạn, chỉnh lý, bổ sung và xuất bản cuốn sách:“Lịch sử Đảng bộ xã Văn Môn (1930 - 2025)” của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn với 1 gói thầu.
03/06/2025 09:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG
13/05/2025 10:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/04/2025 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân xã Văn Môn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG CƯỜNG
30/06/2025 15:19
Ủy ban nhân xã Văn Môn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
26/06/2025 09:31
Ủy ban nhân xã Văn Môn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2025 08:43
Ủy ban nhân xã Văn Môn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
13/06/2025 18:15
Ủy ban nhân xã Văn Môn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
13/06/2025 18:09
Ủy ban nhân xã Văn Môn đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường GTNT( GĐ2); Nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ thôn Tiền Thôn, xã Văn Môn. với 7 gói thầu.
13/06/2025 18:01
Ủy ban nhân xã Văn Môn công bố kết quả gói thầu Nghiên cứu biên soạn, chỉnh lý, bổ sung và xuất bản cuốn sách: “Lịch sử Đảng bộ xã Văn Môn(1930 - 2025)”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG NHẤT NAM
05/06/2025 14:45
Ủy ban nhân xã Văn Môn đăng tải KHLCNT Nghiên cứu biên soạn, chỉnh lý, bổ sung và xuất bản cuốn sách:“Lịch sử Đảng bộ xã Văn Môn (1930 - 2025)” với 1 gói thầu.
03/06/2025 09:26
Ủy ban nhân xã Văn Môn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG
13/05/2025 10:15
Ủy ban nhân xã Văn Môn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
25/04/2025 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG CƯỜNG
30/06/2025 15:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2025 08:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
13/06/2025 18:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
13/06/2025 18:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường GTNT( GĐ2); Nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ thôn Tiền Thôn, xã Văn Môn. của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn với 7 gói thầu.
13/06/2025 18:01
Ủy ban nhân xã Văn Môn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường GTNT( GĐ2); Nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ thôn Tiền Thôn, xã Văn Môn..
13/06/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Nghiên cứu biên soạn, chỉnh lý, bổ sung và xuất bản cuốn sách: “Lịch sử Đảng bộ xã Văn Môn(1930 - 2025)” của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG NHẤT NAM
05/06/2025 14:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu biên soạn, chỉnh lý, bổ sung và xuất bản cuốn sách:“Lịch sử Đảng bộ xã Văn Môn (1930 - 2025)” của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn với 1 gói thầu.
03/06/2025 09:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG
13/05/2025 10:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân xã Văn Môn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/04/2025 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân xã Văn Môn là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy cẩn thận môi trường bạn chọn vì nó sẽ định hình bạn; hãy cẩn thận những người bạn mà bạn lựa chọn bởi bạn sẽ trở nên như họ. "
W. Clement Stone
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh