Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.541.964.740 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.449.936.662 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.541.964.740 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.449.936.662 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vi chất dinh dưỡng thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 của chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp với 1 gói thầu.
27/12/2025 15:35
Bên mời thầu Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vi chất dinh dưỡng thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 của chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BẢO LAN 88
27/12/2025 15:31
Bên mời thầu Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vi chất dinh dưỡng thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 của chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp với 1 gói thầu.
27/12/2025 15:25
Bên mời thầu Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vi chất dinh dưỡng thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025 của chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp với 1 gói thầu.
25/12/2025 15:00
Bên mời thầu Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dự án 05: Phát triển giáo dục nâng cao chất lượng nguồn nhân lực của xã Huy Giáp của chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ TRÀNG AN
15/12/2025 14:29
Bên mời thầu Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo, tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ phổ biến giáo dục pháp luật và vận động tuyên truyền đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi của chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐÀO TẠO ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ KINH TẾ
05/12/2025 17:06
Bên mời thầu Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dự án 06: Bảo tồn phát huy giá trị văn hóa truyền thông tốt đẹp của các dân tộc thiểu số gắn với phát triển du lịch của chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN TOẢN
05/12/2025 16:06
Bên mời thầu Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dự án 06: Tuyên truyền và giảm nghèo về thông tin của chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI TRUNG HẢI
05/12/2025 09:03
Bên mời thầu Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dự án 09: Đầu tư phát triển nhóm dân tộc thiểu số rất ít người và nhóm dân tộc còn nhiều khó khăn bao gồm 02 tiểu dự án bao gồm: Tiểu dự án 1: Giảm nghèo về thông tin và Tiểu dự án 2: Tuyên truyền về giảm nghèo đa chiều của chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÔ ÍCH THÂN
05/12/2025 08:40
Bên mời thầu Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị dự án 06: Tuyên truyền và giảm nghèo về thông tin bao gồm 02 tiểu dự án bao gồm: Tiểu dự án 1: Giảm nghèo về thông tin và Tiểu dự án 2: Tuyên truyền về giảm nghèo đa chiều của chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp với 1 gói thầu.
04/12/2025 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn hoá - Xã hội xã Huy Giáp là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu vì mục đích được yêu là con người, nhưng yêu vì mục đích yêu là thiên thần. "
Lamartin
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh