Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 315 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 257 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 419 gói thầu, trong đó có 253 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 205 gói (với 215 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 67 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 456 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 273 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,88%, Xây lắp 5,58%, Tư vấn 25,58%, Phi tư vấn 53,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 249.551.622.882 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 238.570.136.606 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương như sau:
- Có quan hệ với 315 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,88%, Xây lắp 5,58%, Tư vấn 25,58%, Phi tư vấn 53,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 249.551.622.882 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 238.570.136.606 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng 06 clip “Nâng cao năng lực xuất khẩu các ngành hàng có hàm lượng “Made in Viet Nam” cao sang thị trường Vương quốc Anh, tận dụng Hiệp định UKVFTA năm 2026 ” của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH C LAB PRODUCTION SOLUTION
25/08/2026 14:35
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị tập huấn nhiệm vụ công tác pháp chế cho công chức, viên chức, người lao động làm công tác pháp chế của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
17/08/2026 15:08
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thi công triển lãm cho Lễ công bố FTA Index 2025 của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUẢNG CÁO VÀ NỘI THẤT TRỊNH AN PHÁT
14/08/2026 10:46
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ truyền thông cho Lễ công bố FTA Index 2025 của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
14/08/2026 10:44
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thực hiện nhiệm vụ Tổ chức Lễ Công bố Bộ chỉ số đánh giá kết quả thực hiện các Hiệp định thương mại tự do (FTA Index) của các địa phương năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương với 2 gói thầu.
11/08/2026 14:55
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thực hiện nhiệm vụ Tổ chức Lễ Công bố Bộ chỉ số đánh giá kết quả thực hiện các Hiệp định thương mại tự do (FTA Index) của các địa phương năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương với 2 gói thầu.
11/08/2026 14:53
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp hàng hóa, dịch vụ thực hiện nhiệm vụ “Tổ chức Hội nghị tập huấn nghiệp vụ công tác pháp chế cho công chức, viên chức, người lao động làm công tác pháp chế” thuộc Kế hoạch đào tạo, bồi dưỡng cán bộ, công chức của Bộ Công Thương năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương với 1 gói thầu.
11/08/2026 10:41
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô theo phương thức mua sắm tập trung năm 2026 của Bộ Công Thương của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 10:21
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính để bàn, máy tính xách tay theo phương thức mua sắm tập trung cấp Bộ năm 2026. của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 18:30
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Quản lý, vận hành, duy trì website Cơ sở dữ liệu ngành Công Thương của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIKING
06/08/2026 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Xây dựng video clip giới thiệu về Đại hội Đảng Bộ nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TRUYỀN THÔNG BAN MAI
15/07/2025 16:20
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Cung cấp cặp tài liệu cho đại biểu và khách mời dự đại hội Đảng Bộ nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT QUÀ TẶNG TINH HOA
15/07/2025 14:18
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ in ấn phục vụ Đại hội Đảng Bộ nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ HỢP TÁC QUỐC TẾ
14/07/2025 15:54
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Thuê thiết bị, hệ thống âm thanh phục vụ đại hội Đảng Bộ nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN LIÊN KẾT VIỆT
14/07/2025 15:51
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Thiết kế và cung cấp pano tuyên truyền đại hội Đảng Bộ nhiệm kỳ 2025-2030 phục vụ công tác trang trí , khánh tiết phục vụ đại hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ THƯƠNG MẠI HÀ THÁI
14/07/2025 15:49
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống cho các đại biều, khách mời gặp mặt tổng kết đại hội Đảng Bộ nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NHẬT LINH
14/07/2025 15:45
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Thực hiện nội dung, thiết kế, thi công khu vực chụp ảnh, khu vực triển lãm hính ảnh các hoạt dộng của Đảng ủy Bộ và các đơn vị trực thuộc phục vụ công tác thông tin, tuyên truyền đại hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HIỆP NGUYỄN LÊ
14/07/2025 15:41
Văn phòng, Bộ Công Thương công bố kết quả gói thầu Cung cấp hoa tươi trang trí hội trường phục vụ Đại hội Đảng Bộ nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN HOA GIA LÂM
14/07/2025 15:37
Văn phòng, Bộ Công Thương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu phục vụ Đại hội Đảng bộ Bộ Công Thương nhiệm kỳ 2025-2030 với 8 gói thầu.
07/07/2025 18:31
Văn phòng, Bộ Công Thương đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán chi phí các công việc thực hiện và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ: Bảo trì, sửa chữa các công trình thuộc Văn phòng Bộ tại khu vực miền Trung- miền Nam (CN TP.HCM - Địa điểm: 3 bis Hàn Thuyên, quận 1); (CN TP.HCM - Địa điểm: 45 Trần Cao Vân, quận 3); (CN TP. Đà Nẵng - Địa điểm: 7B Cách Mạng Tháng 8, quận Hải Châu) với 2 gói thầu.
25/06/2025 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng 06 clip “Nâng cao năng lực xuất khẩu các ngành hàng có hàm lượng “Made in Viet Nam” cao sang thị trường Vương quốc Anh, tận dụng Hiệp định UKVFTA năm 2026 ” của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH C LAB PRODUCTION SOLUTION
25/08/2026 14:35
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị tập huấn nhiệm vụ công tác pháp chế cho công chức, viên chức, người lao động làm công tác pháp chế của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
17/08/2026 15:08
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thi công triển lãm cho Lễ công bố FTA Index 2025 của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUẢNG CÁO VÀ NỘI THẤT TRỊNH AN PHÁT
14/08/2026 10:46
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ truyền thông cho Lễ công bố FTA Index 2025 của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
14/08/2026 10:44
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thực hiện nhiệm vụ Tổ chức Lễ Công bố Bộ chỉ số đánh giá kết quả thực hiện các Hiệp định thương mại tự do (FTA Index) của các địa phương năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương với 2 gói thầu.
11/08/2026 14:55
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thực hiện nhiệm vụ Tổ chức Lễ Công bố Bộ chỉ số đánh giá kết quả thực hiện các Hiệp định thương mại tự do (FTA Index) của các địa phương năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương với 2 gói thầu.
11/08/2026 14:53
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp hàng hóa, dịch vụ thực hiện nhiệm vụ “Tổ chức Hội nghị tập huấn nghiệp vụ công tác pháp chế cho công chức, viên chức, người lao động làm công tác pháp chế” thuộc Kế hoạch đào tạo, bồi dưỡng cán bộ, công chức của Bộ Công Thương năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương với 1 gói thầu.
11/08/2026 10:41
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô theo phương thức mua sắm tập trung năm 2026 của Bộ Công Thương của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 10:21
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính để bàn, máy tính xách tay theo phương thức mua sắm tập trung cấp Bộ năm 2026. của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 18:30
Bên mời thầu Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Quản lý, vận hành, duy trì website Cơ sở dữ liệu ngành Công Thương của chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIKING
06/08/2026 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương đã đăng tải 67 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương là chủ đầu tư của 257 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 165 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 92 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương là chủ đầu tư của 215 TBMT, trong đó tự mời thầu 190 TBMT, đơn vị khác mời thầu 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương là chủ đầu tư của 456 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng, Bộ Công Thương là chủ đầu tư có quan hệ với 315 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đôi khi món quà có giá trị nhất được gửi tặng theo cái cách mà bạn không bao giờ có thể ngờ đến. "
S.Young
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh