Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 129 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 255 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 463 gói thầu, trong đó có 250 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 105 gói (với 118 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 160 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 99 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 97 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,03%, Xây lắp 5,93%, Tư vấn 14,41%, Phi tư vấn 57,63%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 432.216.978.861 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 425.044.581.823 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ như sau:
- Có quan hệ với 129 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,03%, Xây lắp 5,93%, Tư vấn 14,41%, Phi tư vấn 57,63%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 432.216.978.861 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 425.044.581.823 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Dự án Xây dựng Hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính các lĩnh vực thuộc phạm vi quản lý nhà nước của Bộ Nội vụ của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 5 gói thầu.
21/08/2026 14:56
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Dự án Xây dựng Hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính các lĩnh vực thuộc phạm vi quản lý nhà nước của Bộ Nội vụ của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 6 gói thầu.
13/08/2026 15:43
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức lớp tập huấn hướng dẫn triển khai, thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia về phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2026 tại Thành phố Cần Thơ” của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
10/08/2026 09:36
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT “Thuê máy tính phục vụ Hội nghị tập huấn công tác báo cáo thống kê ngành Nội vụ năm 2026” tại Quảng Trị của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
07/08/2026 16:09
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức lớp tập huấn hướng dẫn triển khai, thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia về phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2026 tại tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
05/08/2026 20:00
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức lớp tập huấn hướng dẫn triển khai, thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia về phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2026 tại tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
04/08/2026 17:00
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu “Cung cấp dịch vụ giải khát giữa giờ phục vụ Lớp bồi dưỡng Cấp ủy các cấp đầu nhiệm kỳ” của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
14/07/2026 09:40
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chức danh Thứ trưởng Bộ Nội vụ của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 2 gói thầu.
09/07/2026 15:46
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Điều tra cơ sở hành chính, sự nghiệp giao cho Bộ Nội vụ năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 33 gói thầu.
29/06/2026 17:09
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Điều tra cơ sở hành chính, sự nghiệp giao cho Bộ Nội vụ năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 33 gói thầu.
29/06/2026 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Bộ Nội vụ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển tài liệu, tài sản và trang thiết bị văn phòng từ trụ sở số 3, ngõ 7 Tôn Thất Thuyết đến trụ sở số 8 Tôn Thất Thuyết; Vận chuyển nội bộ tại trụ sở số 3, ngõ 7 Tôn Thất Thuyết; Vận chuyển từ trụ sở số 3, ngõ 7 Tôn Thất Thuyết đến trụ sở số 12 Ngô Quyền của Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
31/12/2025 18:05
Văn phòng Bộ Nội vụ đăng tải KHLCNT Vận chuyển sắp xếp tài liệu kho lưu trữ tại trụ sở Bộ số 12 Ngô Quyền, Hoàn Kiếm, Hà Nội của Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
31/12/2025 18:02
Văn phòng Bộ Nội vụ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển tài liệu, tài sản và trang thiết bị văn phòng từ trụ sở số 8 Tôn Thất Thuyết, từ trụ sở số 3, ngõ 7 Tôn Thất Thuyết đến trụ sở 37 Nguyễn Bỉnh Khiêm và vận chuyển nội bộ tại trụ sở số 8 Tôn Thất Thuyết của Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
31/12/2025 17:51
Văn phòng Bộ Nội vụ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển tài liệu, tài sản và trang thiết bị văn phòng từ trụ sở số 12 Ngô Quyền đến trụ sở số 8 Tôn Thất Thuyết của Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
31/12/2025 17:47
Văn phòng Bộ Nội vụ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển tài liệu, tài sản và trang thiết bị văn phòng từ trụ sở số 8 Tôn Thất Thuyết và từ trụ sở số 3 ngõ 7 Tôn Thất Thuyết đến trụ sở số 37 Nguyễn Bỉnh Khiêm; Từ trụ sở số 3 ngõ 7 Tôn Thất Thuyết đến trụ sở số 12 Ngô Quyền của Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
31/12/2025 17:42
Văn phòng Bộ Nội vụ đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn làm việc, tủ tài liệu và tủ phụ cấp Vụ của Văn phòng Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
31/12/2025 17:36
Văn phòng Bộ Nội vụ đăng tải KHLCNT Cung cấp bộ bàn ghế tiếp khách cấp lãnh đạo Bộ và cấp Vụ của Văn phòng Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
31/12/2025 17:28
Văn phòng Bộ Nội vụ đăng tải KHLCNT Cung cấp bộ bàn ghế tiếp khách cấp Vụ và cấp phòng của Văn phòng Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
31/12/2025 17:20
Văn phòng Bộ Nội vụ đăng tải KHLCNT Cung cấp ghế văn phòng các loại của Văn phòng Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
31/12/2025 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Dự án Xây dựng Hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính các lĩnh vực thuộc phạm vi quản lý nhà nước của Bộ Nội vụ của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 5 gói thầu.
21/08/2026 14:56
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Dự án Xây dựng Hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính các lĩnh vực thuộc phạm vi quản lý nhà nước của Bộ Nội vụ của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 6 gói thầu.
13/08/2026 15:43
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức lớp tập huấn hướng dẫn triển khai, thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia về phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2026 tại Thành phố Cần Thơ” của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
10/08/2026 09:36
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT “Thuê máy tính phục vụ Hội nghị tập huấn công tác báo cáo thống kê ngành Nội vụ năm 2026” tại Quảng Trị của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
07/08/2026 16:09
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức lớp tập huấn hướng dẫn triển khai, thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia về phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2026 tại tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
05/08/2026 20:00
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức lớp tập huấn hướng dẫn triển khai, thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia về phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2026 tại tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
04/08/2026 17:00
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu “Cung cấp dịch vụ giải khát giữa giờ phục vụ Lớp bồi dưỡng Cấp ủy các cấp đầu nhiệm kỳ” của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 1 gói thầu.
14/07/2026 09:40
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chức danh Thứ trưởng Bộ Nội vụ của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 2 gói thầu.
09/07/2026 15:46
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Điều tra cơ sở hành chính, sự nghiệp giao cho Bộ Nội vụ năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 33 gói thầu.
29/06/2026 17:09
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Nội vụ đã đăng tải KHLCNT Điều tra cơ sở hành chính, sự nghiệp giao cho Bộ Nội vụ năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ với 33 gói thầu.
29/06/2026 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ là chủ đầu tư của 255 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 162 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 93 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ là chủ đầu tư của 118 TBMT, trong đó tự mời thầu 109 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ là chủ đầu tư của 160 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Bộ Nội vụ là chủ đầu tư có quan hệ với 129 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc và sự phi lý là hai đứa con của cùng một mẹ đất. Chúng không thể tách rời. "
Albert Camus
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh