Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 93 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 213 gói thầu, trong đó có 93 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 64 gói (với 66 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 200 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 139 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 55 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 55 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,48%, Xây lắp 13,64%, Tư vấn 3,03%, Phi tư vấn 34,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 206.443.668.827 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 201.082.727.331 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước như sau:
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,48%, Xây lắp 13,64%, Tư vấn 3,03%, Phi tư vấn 34,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 206.443.668.827 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 201.082.727.331 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,60%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 03 xe ô tô phục vụ công tác của Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH Ô TÔ THỦ ĐÔ
27/05/2026 17:52
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải TBMT Mua 03 xe ô tô phục vụ công tác của Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2026 17:03
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 03 xe ô tô phục vụ công tác của Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước.
24/04/2026 18:22
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải TBMT Mua 03 xe ô tô phục vụ công tác của Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2026 14:19
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E- HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC TRỊNH GIA
25/03/2026 22:52
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT NAM - CTCP
25/03/2026 22:48
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán mua sắm và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm 03 xe ô tô phục vụ công tác Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước với 3 gói thầu.
25/03/2026 15:43
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán mua sắm và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm 03 xe ô tô phục vụ công tác Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước với 3 gói thầu.
20/03/2026 17:08
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy photocopy phục vụ công tác của Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HÀ NỘI
08/11/2025 12:16
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác của Lãnh đạo Nhà nước và Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA THĂNG LONG
29/10/2025 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Chủ tịch nước công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác của Lãnh đạo Nhà nước và Văn phòng Chủ tịch nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA THĂNG LONG
29/10/2025 14:07
Văn phòng Chủ tịch nước công bố kết quả gói thầu Cung cấp bánh kẹo làm tặng phẩm phục vụ Phó Chủ tịch nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BMB VIỆT NAM
14/07/2025 16:42
Văn phòng Chủ tịch nước công bố kết quả gói thầu Cung cấp hạt sen và trà đinh làm tặng phẩm phục vụ Phó Chủ tịch nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và thương mại Sao Việt Xanh
14/07/2025 16:36
Văn phòng Chủ tịch nước đăng tải KHLCNT Cung cấp quà tặng phục vụ Phó Chủ tịch nước chúc Tết với 4 gói thầu.
14/07/2025 16:28
Văn phòng Chủ tịch nước công bố kết quả gói thầu Mua tủ quần áo phục vụ Phó Chủ tịch nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ MẠNH PHÁT
14/07/2025 15:44
Văn phòng Chủ tịch nước đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị nội thất nhà ở công vụ Phó Chủ tịch nước với 3 gói thầu.
14/07/2025 15:24
Văn phòng Chủ tịch nước công bố kết quả gói thầu Cung cấp hồng sâm làm tặng phẩm phục vụ Chủ tịch nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KOJA MART
14/07/2025 10:20
Văn phòng Chủ tịch nước đăng tải KHLCNT Cung cấp ngọc trai, hồng sâm làm tặng phẩm phục vụ Chủ tịch nước với 2 gói thầu.
14/07/2025 10:02
Văn phòng Chủ tịch nước công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ công nghệ thông tin cho Văn phòng Chủ tịch nước tháng 01/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
14/07/2025 09:47
Văn phòng Chủ tịch nước đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ công nghệ thông tin cho Văn phòng Chủ tịch nước tháng 01/2025 với 1 gói thầu.
14/07/2025 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 03 xe ô tô phục vụ công tác của Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH Ô TÔ THỦ ĐÔ
27/05/2026 17:52
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải TBMT Mua 03 xe ô tô phục vụ công tác của Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2026 17:03
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 03 xe ô tô phục vụ công tác của Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước.
24/04/2026 18:22
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải TBMT Mua 03 xe ô tô phục vụ công tác của Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2026 14:19
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E- HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC TRỊNH GIA
25/03/2026 22:52
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT NAM - CTCP
25/03/2026 22:48
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán mua sắm và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm 03 xe ô tô phục vụ công tác Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước với 3 gói thầu.
25/03/2026 15:43
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán mua sắm và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm 03 xe ô tô phục vụ công tác Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước với 3 gói thầu.
20/03/2026 17:08
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy photocopy phục vụ công tác của Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HÀ NỘI
08/11/2025 12:16
Bên mời thầu Văn phòng Chủ tịch nước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác của Lãnh đạo Nhà nước và Văn phòng Chủ tịch nước của chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA THĂNG LONG
29/10/2025 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước là chủ đầu tư của 93 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 84 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước là chủ đầu tư của 66 TBMT, trong đó tự mời thầu 59 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước là chủ đầu tư của 200 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Chủ tịch nước là chủ đầu tư có quan hệ với 101 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã luôn tin, và vẫn mãi tin rằng dù đến với ta là vận may hay tai ương, ta luôn có thể trao cho nó ý nghĩa, và biến nó thành điều gì đó đáng giá. "
Hermann Hesse
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh