Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.345.545.279 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.345.545.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.345.545.279 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.345.545.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức chương trình thăm quan, nghỉ mát năm 2026 cho viên chức, người lao động (lần 1) thuộc hệ thống văn phòng đăng ký đất đai của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH & THƯƠNG MẠI TSUBAME
30/07/2026 16:32
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phôi giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu tài sản gắn liền với đất phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định và Kỹ thuật địa chính
30/07/2026 09:24
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp phôi giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu tài sản gắn liền với đất của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI với 1 gói thầu.
30/07/2026 09:15
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình thăm quan, nghỉ mát năm 2026 cho viên chức, người lao động (lần 1) thuộc hệ thống văn phòng đăng ký đất đai của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI với 1 gói thầu.
29/07/2026 15:08
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy photo-in-quét đen trắng Kyocera TASKalfa MZ4000i của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI.
09/07/2026 14:07
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phôi giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu tài sản gắn liền với đất phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định và Kỹ thuật địa chính
09/07/2026 14:05
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp phôi giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu tài sản gắn liền với đất của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI với 1 gói thầu.
07/07/2026 10:56
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải KHLCNT Về việc huỷ bỏ Quyết định phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua máy photo-in-quét đen trắng Kyocera TASKalfa MZ4000i của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI với 1 gói thầu.
01/07/2026 08:51
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phôi giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu tài sản gắn liền với đất phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định và Kỹ thuật địa chính
03/06/2026 16:04
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp phôi giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu tài sản gắn liền với đất của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI với 1 gói thầu.
02/06/2026 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lời khuyên tốt nhất mà tôi từng biết về chủ đề tập trung là: Dù bạn đang ở bất cứ đâu, hãy ở đó đi. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh