Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,95%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.078.953.161 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.491.223.093 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,95%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.078.953.161 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.491.223.093 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,30%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 28 gói thầu, trong đó trúng 26 gói, trượt 0 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 13.79% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.01% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Gia Lai (21), Không xác định (7)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Định (21), Không xác định (7)
- Có quan hệ với 9 bên mời thầu
- Có quan hệ với 8 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 5 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bàn làm việc và Tủ hồ sơ cho Văn phòng Đăng ký đất đai của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX-TM-DV NỘI THẤT NHẬT TIẾN
28/05/2025 14:36
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đường truyền số liệu chuyên dùng để vận hành hệ thống dữ liệu đất đai tập trung tại Văn phòng Đăng ký đất đai của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
06/05/2025 14:12
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn làm việc và Tủ hồ sơ cho Văn phòng Đăng ký đất đai của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI với 1 gói thầu.
05/05/2025 09:27
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải KHLCNT Thuê đường truyền số liệu chuyên dùng để vận hành hệ thống dữ liệu đất đai tập trung tại Văn phòng Đăng ký đất đai của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI với 1 gói thầu.
25/04/2025 11:32
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Giỏ quà tết năm 2025 cho Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bình Định của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYỀN TÂN PHÁT
02/01/2025 10:58
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải kết quả gói thầu In lịch năm 2025 cho Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà sách Tú Anh
07/12/2024 09:28
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải kết quả gói thầu Phòng chống mối mọt và xông hơi kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu tại Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh và Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thị xã, thành phố của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆT MỐI - KHỬ TRÙNG MIỀN TRUNG
26/09/2024 10:13
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải TBMT Phòng chống mối mọt và xông hơi kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu tại Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh và Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thị xã, thành phố của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2024 15:25
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải KHLCNT Phòng chống mối mọt và xông hơi kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu tại Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh và Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thị xã, thành phố của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI với 1 gói thầu.
25/07/2024 14:11
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải KHLCNT Phòng chống mối mọt và xông hơi kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu tại Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh và Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thị xã, thành phố của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI với 1 gói thầu.
25/07/2024 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn làm việc và Tủ hồ sơ cho Văn phòng Đăng ký đất đai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX-TM-DV NỘI THẤT NHẬT TIẾN
28/05/2025 14:36
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI công bố kết quả gói thầu Thuê đường truyền số liệu chuyên dùng để vận hành hệ thống dữ liệu đất đai tập trung tại Văn phòng Đăng ký đất đai.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
06/05/2025 14:12
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn làm việc và Tủ hồ sơ cho Văn phòng Đăng ký đất đai với 1 gói thầu.
05/05/2025 09:27
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đăng tải KHLCNT Thuê đường truyền số liệu chuyên dùng để vận hành hệ thống dữ liệu đất đai tập trung tại Văn phòng Đăng ký đất đai với 1 gói thầu.
25/04/2025 11:32
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI công bố kết quả gói thầu Phòng chống mối mọt và xông hơi kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu tại Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh và Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thị xã, thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆT MỐI - KHỬ TRÙNG MIỀN TRUNG
26/09/2024 10:13
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI công bố KQMT gói thầu Phòng chống mối mọt và xông hơi kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu tại Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh và Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thị xã, thành phố với 2 nhà thầu tham gia.
09/09/2024 15:05
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đăng tải TBMT Phòng chống mối mọt và xông hơi kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu tại Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh và Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thị xã, thành phố theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2024 15:25
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đăng tải KHLCNT Phòng chống mối mọt và xông hơi kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu tại Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh và Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thị xã, thành phố với 1 gói thầu.
25/07/2024 14:11
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đăng tải KHLCNT Phòng chống mối mọt và xông hơi kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu tại Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh và Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thị xã, thành phố với 1 gói thầu.
25/07/2024 14:02
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đăng tải KHLCNT Phòng chống mối mọt và xông hơi kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu tại Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh và Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thị xã, thành phố với 1 gói thầu.
19/07/2024 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bàn làm việc và Tủ hồ sơ cho Văn phòng Đăng ký đất đai của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX-TM-DV NỘI THẤT NHẬT TIẾN
28/05/2025 14:36
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đường truyền số liệu chuyên dùng để vận hành hệ thống dữ liệu đất đai tập trung tại Văn phòng Đăng ký đất đai của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
06/05/2025 14:12
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn làm việc và Tủ hồ sơ cho Văn phòng Đăng ký đất đai của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI với 1 gói thầu.
05/05/2025 09:27
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải KHLCNT Thuê đường truyền số liệu chuyên dùng để vận hành hệ thống dữ liệu đất đai tập trung tại Văn phòng Đăng ký đất đai của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI với 1 gói thầu.
25/04/2025 11:32
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Giỏ quà tết năm 2025 cho Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bình Định của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYỀN TÂN PHÁT
02/01/2025 10:58
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải kết quả gói thầu In lịch năm 2025 cho Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà sách Tú Anh
07/12/2024 09:28
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải kết quả gói thầu Phòng chống mối mọt và xông hơi kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu tại Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh và Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thị xã, thành phố của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆT MỐI - KHỬ TRÙNG MIỀN TRUNG
26/09/2024 10:13
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải TBMT Phòng chống mối mọt và xông hơi kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu tại Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh và Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thị xã, thành phố của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2024 15:25
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải KHLCNT Phòng chống mối mọt và xông hơi kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu tại Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh và Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thị xã, thành phố của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI với 1 gói thầu.
25/07/2024 14:11
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI đã đăng tải KHLCNT Phòng chống mối mọt và xông hơi kho lưu trữ hồ sơ, tài liệu tại Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh và Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thị xã, thành phố của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI với 1 gói thầu.
25/07/2024 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI là chủ đầu tư của 38 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 38 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI là chủ đầu tư của 34 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI là chủ đầu tư có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bước vào đám đông giống như chìm vào món hầm – bạn trở thành một nguyên liệu, bạn khoác lên một mùi vị riêng. "
Margaret Atwood
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh