Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.435.480.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.720.476.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.435.480.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.720.476.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy Scan A4 cho Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng Nam của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và Xây dựng An An Sơn
17/07/2025 10:15
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy Scan A4 cho Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng nam của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam với 1 gói thầu.
17/07/2025 09:38
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA HUY - HỘI AN
15/11/2024 14:30
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai Quế Sơn của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Khánh Nguyên Quảng Nam
15/11/2024 14:26
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai Quế Sơn của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam với 2 gói thầu.
07/11/2024 15:26
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Ra đề, chấm thi Kỳ thi Thi tuyển viên chức làm việc tại Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng Nam năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Học viện Hành chính Quốc gia khu vực Miền Trung
01/07/2024 16:37
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải TBMT Ra đề, chấm thi Kỳ thi Thi tuyển viên chức làm việc tại Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng Nam năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2024 16:57
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm dịch vụ phi tư vấn: Ra đề, chấm thi kỳ thi Thi tuyển viên chức làm việc tại Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng Nam năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam với 3 gói thầu.
27/05/2024 14:06
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Ra đề, chấm thi kỳ thi Thi tuyển viên chức làm việc tại Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng Nam của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam với 3 gói thầu.
14/05/2024 15:12
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra nghiệm thu dự án Số hóa hồ sơ địa chính từ dạng giấy sang dạng số tại thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định sản phẩm công nghệ thông tin
23/08/2023 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA HUY - HỘI AN
15/11/2024 14:30
Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai Quế Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Khánh Nguyên Quảng Nam
15/11/2024 14:26
Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đăng tải KHLCNT Công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai Quế Sơn với 2 gói thầu.
07/11/2024 15:26
Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Ra đề, chấm thi Kỳ thi Thi tuyển viên chức làm việc tại Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng Nam năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Học viện Hành chính Quốc gia khu vực Miền Trung
01/07/2024 16:37
Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam công bố KQMT gói thầu Ra đề, chấm thi Kỳ thi Thi tuyển viên chức làm việc tại Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng Nam năm 2023 với 2 nhà thầu tham gia.
05/06/2024 17:01
Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đăng tải TBMT Ra đề, chấm thi Kỳ thi Thi tuyển viên chức làm việc tại Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng Nam năm 2023 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2024 16:57
Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm dịch vụ phi tư vấn: Ra đề, chấm thi kỳ thi Thi tuyển viên chức làm việc tại Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng Nam năm 2023 với 3 gói thầu.
27/05/2024 14:06
Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đăng tải KHLCNT Ra đề, chấm thi kỳ thi Thi tuyển viên chức làm việc tại Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng Nam với 3 gói thầu.
14/05/2024 15:12
Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Kiểm tra nghiệm thu dự án Số hóa hồ sơ địa chính từ dạng giấy sang dạng số tại thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định sản phẩm công nghệ thông tin
23/08/2023 15:23
Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam công bố KQMT gói thầu Kiểm tra nghiệm thu dự án Số hóa hồ sơ địa chính từ dạng giấy sang dạng số tại thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam với 1 nhà thầu tham gia.
28/07/2023 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy Scan A4 cho Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng Nam của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và Xây dựng An An Sơn
17/07/2025 10:15
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy Scan A4 cho Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng nam của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam với 1 gói thầu.
17/07/2025 09:38
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA HUY - HỘI AN
15/11/2024 14:30
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai Quế Sơn của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Khánh Nguyên Quảng Nam
15/11/2024 14:26
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai Quế Sơn của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam với 2 gói thầu.
07/11/2024 15:26
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Ra đề, chấm thi Kỳ thi Thi tuyển viên chức làm việc tại Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng Nam năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Học viện Hành chính Quốc gia khu vực Miền Trung
01/07/2024 16:37
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải TBMT Ra đề, chấm thi Kỳ thi Thi tuyển viên chức làm việc tại Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng Nam năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2024 16:57
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm dịch vụ phi tư vấn: Ra đề, chấm thi kỳ thi Thi tuyển viên chức làm việc tại Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng Nam năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam với 3 gói thầu.
27/05/2024 14:06
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Ra đề, chấm thi kỳ thi Thi tuyển viên chức làm việc tại Văn phòng Đăng ký đất đai Quảng Nam của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam với 3 gói thầu.
14/05/2024 15:12
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra nghiệm thu dự án Số hóa hồ sơ địa chính từ dạng giấy sang dạng số tại thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định sản phẩm công nghệ thông tin
23/08/2023 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký Đất đai Quảng Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đúng là tôi không có quá nhiều tham vọng, nhưng hẳn phải có chỗ cho người không có tham vọng, ý tôi là chỗ tốt hơn cái chỗ thường lệ. Làm cái quái nào mà một người có thể thích bị đồng hồ báo thức dựng dậy lúc 6:30 sáng, nhảy ra khỏi giường, mặc quần áo, ăn nghiến ngấu, giải quyết nhu cầu cá nhân, đánh răng và chải tóc, và chiến đấu với giao thông để đến nơi mà cơ bản thì bạn làm ra nhiều tiền cho người khác và bị đòi hỏi phải thấy biết ơn vì đã có cơ hội làm như thế? "
Charles Bukowski
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026