Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 103 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 318 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 324 gói thầu, trong đó có 318 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 318 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 292 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 56 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,07%, Xây lắp 3,45%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 31,03%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 85.472.568.054 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.708.415.891 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố như sau:
- Có quan hệ với 103 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,07%, Xây lắp 3,45%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 31,03%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 85.472.568.054 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.708.415.891 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,91%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khóa cứng của sản phẩm phần mềm địa chính tại hệ thống Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố - Khu vực 1 của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN ĐỊA LÝ EK
16/10/2025 16:58
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ quét hồ sơ theo Kế hoạch 2350/KH-VPĐK-KTĐC ngày 12 tháng 9 năm 2025 của Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SUN
13/10/2025 17:18
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải KHLCNT Mua vật liệu năm 2025 cho hệ thống Văn phòng Đăng ký đất đai Thành phố của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố với 1 gói thầu.
07/10/2025 16:26
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ quét hồ sơ theo Kế hoạch 2350/KH-VPĐK-KTĐC ngày 12 tháng 9 năm 2025 của Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố với 1 gói thầu.
02/10/2025 11:06
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải KHLCNT Mua khóa cứng của sản phẩm phần mềm địa chính tại hệ thống Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố - Khu vực 1 của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố với 1 gói thầu.
30/09/2025 15:28
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm năm 2025 tại Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố trong thời gian chờ kết quả đấu thầu của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM THIÊN PHÚ
17/09/2025 11:37
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư vệ sinh tại Hệ thống Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM 208
16/09/2025 16:40
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống phục vụ khách đến liên hệ công tác tại hệ thống Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SỨC SỐNG MỚI
15/09/2025 17:08
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ khảo sát, đo vẽ hiện trạng và lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của công tác "Sửa chữa trụ sở 12 Phan Đăng Lưu của Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố" của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH QUẬN 1
15/09/2025 16:19
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công tác "Sửa chữa trụ sở 12 Phan Đăng Lưu của Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố" của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHIỆP VIỆT THANH
15/09/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố công bố kết quả gói thầu Trang bị máy điều hòa nhiệt độ tại Văn phòng Đăng ký đất đai Thành phố khu vực 12 Phan Đăng Lưu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ NGÔ GIA
14/07/2025 10:56
Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đăng tải KHLCNT Trang bị máy điều hòa nhiệt độ tại Văn phòng Đăng ký đất đai Thành phố khu vực 12 Phan Đăng Lưu năm 2025 với 1 gói thầu.
14/07/2025 09:24
Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đăng tải KHLCNT Trang bị máy điều hòa nhiệt độ tại Văn phòng Đăng ký đất đai Thành phố khu vực 12 Phan Đăng Lưu năm 2025 với 1 gói thầu.
30/06/2025 09:37
Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn phục vụ hoạt động của Văn phòng Đăng ký đất đai Thành phố tại khu vực 12 Phan Đăng Lưu, Phường 7, quận Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÁT TRIỂN CÔNG VIÊN PHẦN MỀM QUANG TRUNG
20/06/2025 16:17
Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ viễn thông phục vụ chương trình tính tiền và chương trình biên lai, hóa đơn điện tử (Phiên bản nâng cấp) của Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÁT TRIỂN CÔNG VIÊN PHẦN MỀM QUANG TRUNG
16/06/2025 09:49
Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn phục vụ hoạt động của Văn phòng Đăng ký đất đai Thành phố tại khu vực 12 Phan Đăng Lưu, Phường 7, quận Bình Thạnh với 1 gói thầu.
16/06/2025 09:31
Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố công bố kết quả gói thầu Mua quà tặng nhân kỷ niệm 10 năm thành lập Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố (01/7/2015-01/7/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XƯỞNG GỐM VIỆT
29/05/2025 14:42
Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ viễn thông phục vụ chương trình tính tiền và chương trình biên lai, hóa đơn điện tử (Phiên bản nâng cấp) của Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố với 1 gói thầu.
29/05/2025 11:23
Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đăng tải KHLCNT Mua quà tặng nhân kỷ niệm 10 năm thành lập Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố (01/7/2015-01/7/2025) với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:06
Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ kỹ thuật sao chụp hồ sơ năm 2025 tại khu vực 12 Phan Đăng Lưu trong thời gian chờ kết quả đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG LÊ KHANG
27/03/2025 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khóa cứng của sản phẩm phần mềm địa chính tại hệ thống Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố - Khu vực 1 của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN ĐỊA LÝ EK
16/10/2025 16:58
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ quét hồ sơ theo Kế hoạch 2350/KH-VPĐK-KTĐC ngày 12 tháng 9 năm 2025 của Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SUN
13/10/2025 17:18
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải KHLCNT Mua vật liệu năm 2025 cho hệ thống Văn phòng Đăng ký đất đai Thành phố của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố với 1 gói thầu.
07/10/2025 16:26
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ quét hồ sơ theo Kế hoạch 2350/KH-VPĐK-KTĐC ngày 12 tháng 9 năm 2025 của Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố với 1 gói thầu.
02/10/2025 11:06
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải KHLCNT Mua khóa cứng của sản phẩm phần mềm địa chính tại hệ thống Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố - Khu vực 1 của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố với 1 gói thầu.
30/09/2025 15:28
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm năm 2025 tại Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố trong thời gian chờ kết quả đấu thầu của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM THIÊN PHÚ
17/09/2025 11:37
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư vệ sinh tại Hệ thống Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM 208
16/09/2025 16:40
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống phục vụ khách đến liên hệ công tác tại hệ thống Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SỨC SỐNG MỚI
15/09/2025 17:08
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ khảo sát, đo vẽ hiện trạng và lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của công tác "Sửa chữa trụ sở 12 Phan Đăng Lưu của Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố" của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH QUẬN 1
15/09/2025 16:19
Bên mời thầu Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công tác "Sửa chữa trụ sở 12 Phan Đăng Lưu của Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố" của chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHIỆP VIỆT THANH
15/09/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố là chủ đầu tư của 318 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 308 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố là chủ đầu tư của 29 TBMT, trong đó tự mời thầu 26 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố là chủ đầu tư của 318 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Đăng Ký Đất Đai Thành phố là chủ đầu tư có quan hệ với 103 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có áp lực, không có kim cương. "
Thomas Carlyle
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh