Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.370.215.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.338.916.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.370.215.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.338.916.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,28%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 36 gói thầu, trong đó trúng 35 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 53.3% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 93.65% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (4), Không xác định (32)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Kạn (4), Không xác định (32)
- Có quan hệ với 13 bên mời thầu
- Có quan hệ với 13 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị, máy móc phục vụ công tác chuyên môn (Hỗ trợ mua máy tính, máy in A3 cho 8 chi nhánh) của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT THÀNH
24/10/2024 14:09
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo trì, chống mối mọt và côn trùng kho lưu trữ tại các Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thành phố của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bảo quản lâm sản phòng chống mối mọt Thái Nguyên
27/09/2024 17:40
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Phần mềm tường lửa SOPHOS SG230 Network Protection Renewal (gia hạn sử dụng phần mềm hàng năm) và Phần mềm diệt vi rút Kaspersky Endpoint Security (Gồm máy chủ và máy trạm), (gia hạn sử dụng phần mềm hàng năm) thuộc nhiệm vụ Duy trì hoạt động hệ thống cơ sở dữ liệu môi trường năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ITSUPRO
27/09/2024 10:14
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo trì kho lưu trữ năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bảo quản lâm sản phòng chống mối mọt Thái Nguyên
23/09/2024 18:59
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, chống mối mọt và côn trùng kho lưu trữ tại các Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thành phố của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
17/09/2024 09:31
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Duy trì hoạt động hệ thống cơ sở dữ liệu môi trường năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
11/09/2024 08:51
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Bảo trì kho lưu trữ năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
10/09/2024 15:30
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị, máy móc phục vụ công tác chuyên môn (Hỗ trợ mua máy tính, máy in A3 cho 8 chi nhánh) của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 21:22
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị, máy móc phục vụ công tác chuyên môn (Hỗ trợ mua máy tính, máy in A3 cho 8 chi nhánh) của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2024 21:49
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị, máy móc phục vụ công tác chuyên môn (Hỗ trợ mua máy tính, máy in A3 cho 8 chi nhánh) của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ĐỨC TRÍ
13/08/2024 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị, máy móc phục vụ công tác chuyên môn (Hỗ trợ mua máy tính, máy in A3 cho 8 chi nhánh) của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT THÀNH
24/10/2024 14:09
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo trì, chống mối mọt và côn trùng kho lưu trữ tại các Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bảo quản lâm sản phòng chống mối mọt Thái Nguyên
27/09/2024 17:40
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Phần mềm tường lửa SOPHOS SG230 Network Protection Renewal (gia hạn sử dụng phần mềm hàng năm) và Phần mềm diệt vi rút Kaspersky Endpoint Security (Gồm máy chủ và máy trạm), (gia hạn sử dụng phần mềm hàng năm) thuộc nhiệm vụ Duy trì hoạt động hệ thống cơ sở dữ liệu môi trường năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ITSUPRO
27/09/2024 10:14
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo trì kho lưu trữ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bảo quản lâm sản phòng chống mối mọt Thái Nguyên
23/09/2024 18:59
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Bảo trì, chống mối mọt và côn trùng kho lưu trữ tại các Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thành phố với 1 gói thầu.
17/09/2024 09:31
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Duy trì hoạt động hệ thống cơ sở dữ liệu môi trường năm 2024 với 1 gói thầu.
11/09/2024 08:51
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Bảo trì kho lưu trữ năm 2024 với 1 gói thầu.
10/09/2024 15:30
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị, máy móc phục vụ công tác chuyên môn (Hỗ trợ mua máy tính, máy in A3 cho 8 chi nhánh) của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn năm 2024 với 5 nhà thầu tham gia.
06/09/2024 14:34
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị, máy móc phục vụ công tác chuyên môn (Hỗ trợ mua máy tính, máy in A3 cho 8 chi nhánh) của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 21:22
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị, máy móc phục vụ công tác chuyên môn (Hỗ trợ mua máy tính, máy in A3 cho 8 chi nhánh) của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2024 21:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị, máy móc phục vụ công tác chuyên môn (Hỗ trợ mua máy tính, máy in A3 cho 8 chi nhánh) của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT THÀNH
24/10/2024 14:09
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo trì, chống mối mọt và côn trùng kho lưu trữ tại các Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thành phố của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bảo quản lâm sản phòng chống mối mọt Thái Nguyên
27/09/2024 17:40
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Phần mềm tường lửa SOPHOS SG230 Network Protection Renewal (gia hạn sử dụng phần mềm hàng năm) và Phần mềm diệt vi rút Kaspersky Endpoint Security (Gồm máy chủ và máy trạm), (gia hạn sử dụng phần mềm hàng năm) thuộc nhiệm vụ Duy trì hoạt động hệ thống cơ sở dữ liệu môi trường năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ITSUPRO
27/09/2024 10:14
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo trì kho lưu trữ năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bảo quản lâm sản phòng chống mối mọt Thái Nguyên
23/09/2024 18:59
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, chống mối mọt và côn trùng kho lưu trữ tại các Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai các huyện, thành phố của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
17/09/2024 09:31
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Duy trì hoạt động hệ thống cơ sở dữ liệu môi trường năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
11/09/2024 08:51
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Bảo trì kho lưu trữ năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
10/09/2024 15:30
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị, máy móc phục vụ công tác chuyên môn (Hỗ trợ mua máy tính, máy in A3 cho 8 chi nhánh) của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 21:22
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị, máy móc phục vụ công tác chuyên môn (Hỗ trợ mua máy tính, máy in A3 cho 8 chi nhánh) của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2024 21:49
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị, máy móc phục vụ công tác chuyên môn (Hỗ trợ mua máy tính, máy in A3 cho 8 chi nhánh) của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ĐỨC TRÍ
13/08/2024 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta nhân thì vinh, bất nhân thì nhục. "
Mạnh Tử
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh