Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 42 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.089.481.914 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.251.689.034 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.089.481.914 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.251.689.034 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,55%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 27 gói thầu, trong đó trúng 27 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 26.77% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 626.6% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (16), Không xác định (11)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (16), Không xác định (11)
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu
- Có quan hệ với 14 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm máy móc phục vụ công tác đo đạc của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 16:02
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 16:01
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý khoa học hồ sơ, tài liệu tại Chi nhánh Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố Vinh năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG ARC
04/09/2026 08:13
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giá sắt phục vụ lưu trữ hồ sơ, tài liệu cho phòng Thông tin - Lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG NGỌC HẢI
28/08/2026 16:38
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01, gói thầu số 02 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Trung Đức
28/08/2026 14:40
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 01, gói thầu số 02 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và phát triển Tâm Nghĩa
28/08/2026 14:37
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị làm việc năm 2026 của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An với 4 gói thầu.
28/08/2026 10:57
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giá sắt phục vụ lưu trữ hồ sơ, tài liệu cho phòng Thông tin - Lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:15
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhỏ một số hạng mực tại trụ sở mới tiếp nhận của Chi nhánh VP ĐK đất đai huyện Thanh Chương của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SỸ TRINH
27/08/2026 15:10
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý khoa học hồ sơ, tài liệu tại Chi nhánh Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố Vinh năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy scan A4 phục vụ xây dựng CSDL và máy chủ lưu trữ dữ liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC THƯƠNG MẠI DŨNG DIỆU
02/10/2025 16:44
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Quyết định phê duyệt dự toán và KHLCNT: Mua sắm máy định vị vệ tinh I89.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NGUYỄN KIM
02/10/2025 16:25
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán và KHLCNT: mua sắm máy định vị vệ tinh I89 với 1 gói thầu.
07/05/2025 14:46
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc của Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Anh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NAM LONG
25/11/2024 16:13
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSYC, đánh giá E-HSĐX Gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC
25/11/2024 15:48
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSYC, thẩm định kết quả LCNT Gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP SÔNG LAM
25/11/2024 15:46
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN 369
25/11/2024 15:40
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công - Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt
25/11/2024 15:34
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP SÔNG LAM
25/11/2024 11:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm máy móc phục vụ công tác đo đạc của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 16:02
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 16:01
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý khoa học hồ sơ, tài liệu tại Chi nhánh Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố Vinh năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG ARC
04/09/2026 08:13
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giá sắt phục vụ lưu trữ hồ sơ, tài liệu cho phòng Thông tin - Lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG NGỌC HẢI
28/08/2026 16:38
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01, gói thầu số 02 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Trung Đức
28/08/2026 14:40
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 01, gói thầu số 02 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và phát triển Tâm Nghĩa
28/08/2026 14:37
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị làm việc năm 2026 của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An với 4 gói thầu.
28/08/2026 10:57
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giá sắt phục vụ lưu trữ hồ sơ, tài liệu cho phòng Thông tin - Lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:15
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhỏ một số hạng mực tại trụ sở mới tiếp nhận của Chi nhánh VP ĐK đất đai huyện Thanh Chương của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SỸ TRINH
27/08/2026 15:10
Bên mời thầu Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý khoa học hồ sơ, tài liệu tại Chi nhánh Văn phòng đăng ký đất đai Thành phố Vinh năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 34 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 48 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Vui sướng và tự do, tín ngưỡng đơn giản của tuổi thơ. "
William Wordsworth
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026