Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 421.423.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 421.423.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 421.423.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 421.423.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ phòng họp không giấy cơ quan Đảng uỷ phường Phú Thọ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ với 1 gói thầu.
27/08/2026 19:57
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị hệ thống điện khối nhà Mặt trận của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRUNG THÀNH PHÚ THỌ
31/07/2026 16:41
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế thiết bị hệ thống điện khối nhà Mặt trận thuộc cơ quan Đảng uỷ phường Phú Thọ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ với 1 gói thầu.
14/07/2026 16:31
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, nâng cấp trang thiết bị công nghệ thông tin tại các phòng ban chuyên môn trực thuộc Đảng uỷ phường Phú Thọ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TUẤN VŨ
25/11/2025 08:43
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, nâng cấp trang thiết bị công nghệ thông tin tại Hội trường cơ quan Đảng uỷ phường Phú Thọ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DŨNG PHÚC
15/11/2025 16:34
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, nâng cấp trang thiết bị công nghệ thông tin tại các phòng ban chuyên môn và hội trường cơ quan Đảng uỷ phường Phú Thọ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ với 2 gói thầu.
12/11/2025 09:05
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, nâng cấp trang thiết bị công nghệ thông tin tại các phòng ban chuyên môn và hội trường cơ quan Đảng uỷ phường Phú Thọ của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ với 2 gói thầu.
12/11/2025 09:01
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cặp da (cặp tài liệu) phục vụ Đại hội Đảng bộ phường Phú Thọ lần thứ I nhiệm kỳ 2025-2030 của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ.
22/07/2025 16:32
Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp cặp da (cặp tài liệu) phục vụ Đại hội Đảng bộ phường Phú Thọ lần thứ I nhiệm kỳ 2025-2030 của chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ với 1 gói thầu.
17/07/2025 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ phường Phú Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái giá của sự vượt trội là kỷ luật. Cái giá của sự tầm thường là thất vọng. "
William Arthur Ward
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026