Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.325.015.180 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.170.925.180 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.325.015.180 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.170.925.180 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,56%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy phường Thới An đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hạ tầng kỹ thuật phục vụ dự án "Trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyển đổi số trong các cơ quan khối Đảng, khối Mặt trận Tổ quốc và các tổ chức chính trị - xã hội"; sửa chữa và lắp đặt hệ thống báo cháy tự động tại trụ sở Đảng ủy - Ủy ban MTTQ Việt Nam phường Thới An. của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ AN TOÀN BÌNH ĐỊNH
22/08/2026 15:30
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy phường Thới An đã đăng tải KHLCNT Trang bị hạ tầng kỹ thuật phục vụ dự án "Trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyển đổi số trong các cơ quan khối Đảng, khối Mặt trận Tổ quốc và các tổ chức chính trị - xã hội"; sửa chữa và lắp đặt hệ thống báo cháy tự động tại trụ sở Đảng ủy – Ủy ban MTTQ Việt Nam phường Thới An của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An với 1 gói thầu.
18/08/2026 09:21
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy phường Thới An đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư trang thiết bị công nghệ thông tin tại Đảng ủy phường Thới An của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC TÚ
18/03/2026 09:18
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy phường Thới An đã đăng tải TBMT Đầu tư trang thiết bị công nghệ thông tin tại Đảng ủy phường Thới An của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/01/2026 15:56
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy phường Thới An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Tư vấn Hoàng Minh Vi
23/01/2026 15:24
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy phường Thới An đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp báo Sài Gòn Giải Phóng năm 2026 cho Bí thư chi bộ khu phố, Đảng viên từ 30 năm tuổi đảng trở lên của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Sài Gòn Giải Phóng
23/01/2026 11:03
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy phường Thới An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đầu tư trang thiết bị công nghệ thông tin tại Đảng ủy phường Thới An của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An với 2 gói thầu.
23/01/2026 10:48
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy phường Thới An đã đăng tải KHLCNT Cung cấp báo SGGP năm 2026 cho Bí thư chi bộ Khu phố và đảng viên từ 30 năm tuổi Đảng trở lên của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An với 1 gói thầu.
15/01/2026 11:43
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy phường Thới An đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở Đảng ủy phường Thới An năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 739
26/12/2025 19:21
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy phường Thới An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Đảng ủy phường Thới An năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An với 1 gói thầu.
23/12/2025 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy phường Thới An là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tự nhiên không có nguyên tắc. Nó không phân biệt Thiện Ác. "
Anatole France
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026