Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 586.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 583.349.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 586.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 583.349.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHẤT NGUYỄN
25/08/2026 17:57
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XUÂN MINH PHONG
25/08/2026 17:55
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án thuộc dự án: Nâng cấp, sửa chữa Hội trường Đảng Ủy xã A Lưới 4 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 với 3 gói thầu.
21/08/2026 19:03
VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa Hội trường Đảng Ủy xã A Lưới 4.
21/08/2026 18:18
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG COMPASS
16/07/2026 21:29
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá vật liệu của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỊNH GIÁ BẾN THÀNH - HÀ NỘI
16/07/2026 21:27
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THIẾT KẾ ANH NGUYÊN
16/07/2026 21:25
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Phúc Đạt
16/07/2026 21:23
VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa Hội trường Đảng ủy xã A Lưới 4.
16/07/2026 21:21
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng dự án: Nâng cấp, sửa chữa Hội trường Đảng Ủy xã A Lưới 4 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 với 4 gói thầu.
16/07/2026 21:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG UỶ XÃ A LƯỚI 4 là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi bạn còn rất nhỏ… Bố mẹ dành rất nhiều thời gian, dạy bạn cầm thìa, dùng đũa, nên ăn như thế nào… Dạy bạn mặc quần áo, đeo tất, buộc dây giày…Dạy bạn rửa mặt, dạy bạn chải đầu…Dạy bạn đạo lý làm người…Bạn có còn nhớ chăng thường xuyên ép hỏi bố mẹ, bạn từ đâu ra? Cho nên…Cho nên, đến một ngày bố mẹ già đi…Xin đừng trách tội họ…Khi họ bắt đầu quên cách buộc dây giày, quên đeo tất…Khi đôi tay chải đầu của họ bắt đầu run rẩy không ngừng…Xin đừng thúc giục họ, bởi vì khi bạn đang từ từ trưởng thành, thì họ lại dần dần già đi…Chỉ cần bạn luôn ở trước mắt họ… Trái tim của họ sẽ thực sự ấm áp…Nếu có một ngày, khi họ không còn đứng vững, muốn đi cũng không được…Xin bạn hãy siết chặt lấy tay họ, ở bên cạnh họ chậm rãi bước đi…Tựa như…Tựa như năm đó bố mẹ nắm lấy tay bạn. "
Angelina
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026