Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.062.689.755 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.060.414.521 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.062.689.755 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.060.414.521 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công Sửa chữa trụ sở làm việc Đảng ủy, Ủy ban MTTQVN xã Đạ Tẻh của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD HOÀNG NGUYÊN PHÁT
22/04/2026 10:33
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý dự án Sửa chữa trụ sở làm việc Đảng ủy, Ủy ban MTTQVN xã Đạ Tẻh của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN MỘC 90
22/04/2026 10:31
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Sửa chữa trụ sở làm việc Đảng ủy, Ủy ban MTTQVN xã Đạ Tẻh của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU TOÀN NGUYÊN
22/04/2026 10:29
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc Đảng ủy, Ủy ban MTTQVN xã Đạ Tẻh của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh với 3 gói thầu.
22/04/2026 10:26
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc Đảng ủy, Ủy ban MTTQVN xã Đạ Tẻh của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh với 3 gói thầu.
22/04/2026 10:22
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công mua sắm, thay thế trang thiết bị, phương tiện làm việc của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU TOÀN NGUYÊN
08/04/2026 14:32
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, thay thế trang thiết bị, phương tiện làm việc của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh với 1 gói thầu.
08/04/2026 12:13
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Sửa chữa một số hạng mục trụ sở làm việc Đảng ủy xã Đạ Tẻh của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC NAM VIỆT
17/12/2025 15:40
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục trụ sở làm việc Đảng ủy xã Đạ Tẻh của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh với 1 gói thầu.
17/12/2025 15:33
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cặp phục vụ Đại hội Đảng của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư sản xuất và thương mại Bảo Đăng
12/08/2025 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đạ Tẻh là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Độ lượng to lớn bao nhiêu thì phúc trạch cũng to bấy nhiêu. Có mưu sâu độc bao nhiêu thì tai vạ cũng sâu độc bấy nhiêu. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026