Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 836.144.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 835.144.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 836.144.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 835.144.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt các máy móc thiết bị phục vụ tại Đảng Ủy Xã Đông Giang của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁCH MINH KHÔI
24/08/2026 09:28
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt các máy móc thiết bị phục vụ tại Đảng Ủy Xã Đông Giang của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang với 1 gói thầu.
24/08/2026 09:14
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Đảng ủy xã Đông Giang của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BPO.MP
18/06/2026 16:24
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Đảng ủy xã Đông Giang của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang với 1 gói thầu.
18/06/2026 09:58
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNGLÂM NGHIỆP HOÀNG OANH ĐÔNG GIANG
21/04/2026 08:09
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2026 16:52
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo mạng nội bộ, mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, thiết bị chống sét tại Đảng uỷ xã Đông Giang của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁCH MINH KHÔI
30/03/2026 09:56
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang đã đăng tải KHLCNT Cải tạo mạng nội bộ, mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, thiết bị chống sét tại Đảng uỷ xã Đông Giang của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang với 1 gói thầu.
30/03/2026 09:18
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy phát điện dự phòng cho Văn phòng Đảng uỷ xã Đông Giang của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang với 2 gói thầu.
24/03/2026 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Đông Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy chỉ cho tôi người có khả năng tầm tầm nhưng lại có khát vọng mãnh liệt, và tôi sẽ luôn chỉ cho bạn thấy một người thành công. "
Andrew Carnegie
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh