Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.099.126.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.064.885.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.099.126.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.064.885.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Sắp xếp, chỉnh lý hồ sơ tài liệu của Đảng ủy xã Gia Phúc của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VTT
14/08/2026 12:30
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Sắp xếp, chỉnh lý hồ sơ tài liệu của Đảng ủy xã Gia Phúc của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC với 1 gói thầu.
14/08/2026 12:27
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Sắp xếp, chỉnh lý hồ sơ tài liệu của Đảng ủy xã Gia Phúc của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC với 1 gói thầu.
14/08/2026 12:18
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT
17/07/2026 10:52
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 3 tầng Trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND - xã Toàn Thắng (cũ), nay là xã Gia Phúc, thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Hải Hà
17/07/2026 10:41
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04:
Giám sát thi công xây dựng sửa chữa, cải tạo công trình: Nhà để xe của Đảng ủy - HĐND - UBND xã Gia Phúc của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng ĐGT Việt Nam
06/07/2026 08:32
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng sửa chữa, cải tạo công trình: Nhà để xe của Đảng ủy - HĐND - UBND xã Gia Phúc của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGUYỄN TUÂN
03/07/2026 17:30
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa, cải tạo công trình: Nhà để xe của Đảng ủy – HĐND – UBND xã Gia Phúc của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC với 2 gói thầu.
30/06/2026 09:53
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 3 tầng Trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND - xã Toàn Thắng (cũ), nay là xã Gia Phúc, thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2026 10:37
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 3 tầng Trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND - xã Toàn Thắng (cũ), nay là xã Gia Phúc, thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC với 6 gói thầu.
25/06/2026 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ GIA PHÚC là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta càng được dùng nhiều từ ngữ, chúng ta càng tự do. Nếu chúng ta bị chặn miệng, ta sẽ cố thể hiện bản thân qua cử chỉ, thậm chí qua đồ vật. Chúng khó hiểu hơn, và không gây nghi ngờ ngay lập tức. "
Herta Müller
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh