Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.233.323.969 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.232.581.260 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.233.323.969 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.232.581.260 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ tại Đảng ủy xã của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯU TRỮ SÔNG HÀN
14/05/2026 08:38
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha đã đăng tải KHLCNT KHLCNT chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ tại Đảng ủy xã của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha với 1 gói thầu.
13/05/2026 14:48
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo mạng LAN, mua sắm thiết bị công nghệ thông tin trong Cơ quan Đảng ủy xã Hà Nha của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC TẤT THÀNH
17/04/2026 17:47
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu nâng cấp, cải tạo mạng LAN, mua sắm thiết bị công nghệ thông tin trong Cơ quan Đảng ủy xã Hà Nha của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha với 1 gói thầu.
17/04/2026 15:51
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, nâng cấp Trụ sở làm việc Đảng ủy xã Hà Nha của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HƯNG TÀI PHÁT
18/03/2026 11:38
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Sửa chữa, nâng cấp Trụ sở làm việc Đảng ủy xã Hà Nha của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha với 1 gói thầu.
18/03/2026 11:35
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy tính, máy in phục vụ các chức danh của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC TẤT THÀNH
23/02/2026 16:07
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt máy điều hòa tại hội trường và các phòng làm việc cơ quan Đảng ủy xã Hà Nha của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Ngọc Cẩm 94
23/02/2026 16:01
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha đã đăng tải KHLCNT KHLC nhà thầu mua sắm máy móc thiết bị phục vụ cơ quan Đảng ủy xã Hà Nha của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha với 2 gói thầu.
11/02/2026 18:37
Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công Công trình: Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp Trụ sở làm việc Đảng ủy xã Hà Nha; Hạng mục: Nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUẢNG HUẾ
29/12/2025 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Hà Nha là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy cẩn trọng bảo vệ dòng suy nghĩ, vì lời nói chính là bề mặt của tư duy, và bất cứ kẻ khờ khạo nào cũng có thể dễ dàng đọc trong lời nói điều diễn ra trong suy nghĩ của bạn. "
Alfred Tennyson
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026