Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.318.569.461 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.244.629.461 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.318.569.461 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.244.629.461 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI đã đăng tải KHLCNT Công trình hệ thống chống sét lan truyền, Bộ lưu điện ups 3kVA online GTEC AP160i-3KS trụ sở Đảng ủy - Ủy Ban MTTQ xã Long Hải,Thành phố Hồ Chí Minh. của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI với 1 gói thầu.
27/08/2026 11:15
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyển đổi số tại Đảng ủy xã Long Hải của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ECOS
14/04/2026 09:30
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Số hóa tài liệu lưu trữ dạng giấy tại kho lưu trữ Đảng ủy xã Long Hải của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ DITECO
23/03/2026 09:39
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Giám sát Nhiệm vụ chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ dạng giấy tại kho lưu trữ Đảng ủy xã Long Hải của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG - CÔNG NGHỆ - SẢN XUẤT HOÀNG LAM
23/03/2026 09:24
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ dạng giấy tại kho lưu trữ Đảng ủy xã Long Hải của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ DITECO
23/03/2026 09:09
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyển đổi số tại Đảng ủy xã Long Hải của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2026 14:43
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ dạng giấy tại kho lưu trữ Đảng ủy xã Long Hải của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI với 4 gói thầu.
13/03/2026 09:10
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ CCIC
09/03/2026 16:10
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ NAM VIỆT
09/03/2026 16:08
Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyển đổi số tại Đảng ủy xã Long Hải của chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI với 4 gói thầu.
09/03/2026 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LONG HẢI là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có khi nhẫn để bình an Có khi nhẫn để thênh thang cõi lòng. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh